ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tuna Empire] Pawahara Onna หัวหน้าของผมต้องโดนแบบนี้แหละ 2/2 [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 07, 2018, 11:33:36 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ขอบคุณทุกคนที่ช่วยกันตอบในตอนที่ 1 มากครับ ทำให้เห็นว่าคนที่มีนํ้าใจก็ยังมีเหลืออยู่อีกเยอะ
ในเมื่อครบ 100 ตามสัญญา ผมจัดให้ก่อนเลยละกัน กำลังแปลเรื่องสลับขั้วอยู่ อยากจะบอกว่า
แปลจาก Eng มันเร่งได้นะ แต่แปลจาก Jpn มันเร่งไม่ได้จริงๆ เดี๋ยวเนื้อเรื่องมั่วไปจากเนื้อหา

ผมว่ายังไงสุดท้ายแล้ว คู่นี้ก็ต้องได้ลงเอยด้วยกันนั่นล่ะ มาถึงขั้นนี้จนแทบจะรู้ใจกันแล้ว
เป็นความสัมพันธ์ที่น่ารักดีนะ แต่หัวหน้านี่ซึนปากเเข็งจนวาระสุดท้ายเลย
ผมรออยากเห็นหัวหน้าเดเระแตกอ่ะ 55 เรื่องนี้อาจจะยังไม่จบนะครับ ถ้ามีอีกจะแปลต่อให้แน่นอน

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Sakdiwichai Ontong

Jake8197

อื้อหือ หัวหน้าหุ่นโคตรเอ็กซ์เลย ดูแล้วหัวหน้ามีแววได้เสียกับไอหนุ่ม
ไอหนุ่มจะได้หัวหน้าเป็นเมียแล้ว ::HeyHey::

elviswhat

เปิดหัวมาก็จินตนาการ เลยนะนายโคบายาชิ ทำเอาเราฟินไปด้วยเลย

พระเอกมันไม่ได้จิ้นนะครับ เป็นแบบตอนแรกอ่ะครับ ให้ดูว่าทำไมถึงเกิดเรื่องแบบนี้
แล้วก็ย้อนมาก่อนหน้านั้น แล้วก็ตัดไปเชื่อมต่อกัน งงป่าว 55

wizzyboyz

จิ้นตาม หัวหน้าหุ่นxมาก::JubuJubu::

**ยังไม่ได้ตอบตอน1นะครับ เย็นผมเลิกงานอาจมีบิน

trong5171

เสียงดังขนาดนั้น แถมเสียงน้ำกระเด็นอีก 3 คนนั้นไม่ได้ยินได้ไงหว่า

gugugundam

HypN♥s

โห่....เป็นเรื่องในฝันเลยนะเนี่ย

แอบมีอะไรกับหัวหน้าสุดสวย หุ่นบะละอั่ก ในบ่อออนเซ็น

ถึงจะดุไปหน่อยก็เหอะ

แต่สวยขนาดนี้ สู้ตายฮ่ะ!!!  ::DookDig::

Promagic

ในความจริงจะหาหัวหน้าแบบนี้ได้ที่ไหนมั้งละ จะได้ไปสมัครทำงาน  ::Dribbling::

Sessiri Ratanatharakeat

singeroil

โดนหัวหน้าแกล้งมาทั้งวันต้องแก้แค้นให้หายอยากเลยนะ 

ขอบคุณครับ

yopern