ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuon Michiyoshi] Himegoto Maternity | Knock Me Up Ch.1 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มิถุนายน 07, 2018, 08:51:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MΞLODY

เพียงเพราะคำโกหกหนึ่งคำ ที่จะเปลี่ยนแปลงชีวิตเขาและเธอไปตลอดกาล

ว่าจะไม่แปลซีรีส์ยาวแล้วนะ  ::Ajark::

แต่ยอมแปลเพราะว่าชอบลายเส้นของจารย์คนนี้มากจากอีกซีรีส์นึง(ที่มีแปล eng แค่เล่มเดียว นอกนั้นจีนหมด  ::Crying::)

[แว่วเสียงคนแปล] : ฝากคุณแม่จัดการคุณพ่อทีเถอะ

เม้นเถอะ อยากอ่าน

ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

biggiggog

อะไรมันจะโชคดีเบอร์นี้วะ
ถึงจะเหนื่อยหน่อย
ยังไงก็ไหว..สู้ๆ ::Fighto::
ขอบคุณมากๆครับ

darthvader

5 5 5 ชอบที่คุณพ่อเปรียบเทียบครอบครัว 3 คน
อย่างนี้คุณพ่อจะให้ชูจะเป็นอะไรดีนะ

gfthebc

ลายเส้น​สวย​จริงๆ​ครับ​ เห็น​แล้วชอบเลย​ ว่า​แต่ว่าทำไมคุณหนู​ถึง​มาชอบพระเอก​ได้​ละครับเนี้ย  น่า​ติดตาม​จริงๆ​ครับ​

0scar

Mister Juu

โอ้โหความโชคดีนี้ ได้เมียดีจริงๆ แต่พ่อนี่ดุไปหน่อยนะะะะ

elviswhat

พ่อตาโหดขนาดนี้ ต้องรีบมีหลาย ๆ คนเลยละ

Bigboss New

อะไรจะโชคดีขณะนี้ ได้เป็นเขยตระกูลใหญ่ ...
ขอบคุณมากๆ ครับ

Wheel of Fortune

ขอบคุณครับ เรื่องนี้ลายเส้นสวยจริง ๆ จะเป็นยังงัยต่อนะ แล้วจะท้องกันเมื่อไหร่เนี่ย

liverpudlian

ตลกอาการคุณพ่อ แบบนี้เค้าเรียกว่าเหอหลานแล้ว

สวัสดีชาวโลก

555 คุณพ่อน่ารักใช้ได้เลย สงสัยอยากได้หลานใจจะขาด

nekki

ถ้าไม่ท้องขึ้นมา นี่เสร็จแน่คุณพระเอก แต่ไม่เป็นไรหรอก เป็นผมจะทำวันละ3 เวลาเลย เช้า เย็น ก่อนนอน วันหยุดต้องเบิ้ลเพิ่มด้วย555

TanukiKen