ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuon Michiyoshi] Himegoto Maternity | Knock Me Up Ch.1 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มิถุนายน 07, 2018, 08:51:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Akira Watanabe

::Sweat::   เนื้อเรื่องมันก็แนวหวานแวว ดูแฮปปี้ดีนี่น่า หรือมีทีเด็ดอะไรซ่อนไว้

Daft Punk

ขอเอาใจช่วยนะ   ::HeyHey::
คุณพ่อนี้ ไม่เหอหลานเลยนะ ซื้อของมาเต็มบ้านเชียว

dxoogo124

55555 เรื่องน่าจะมีเกิดขึ้นจริงอยู่บ้างละ

finalfoxza

poloxz

เรื่องมันง่ายเกินไป ต้องมีไรดราม่าแน่นวล

รักใสๆแบบนี้ทำไมอยากให้มีดราม่ากันซะงั้น อ่านตูนของผมมากไปป่าว By Kater

Joker-

เตรียมตัวตายได้เลย นับเดือนมาก็ความแตกอยู่ดี

Gunitle

ลายเส้นน่ารักดีครับ
พระเอกกับนางเอกก็น่ารัก
พ่อนางเอกก็ตลกดี
ขอบคุณมากครับผมม

(S)Kater

ท่านเมโลดี้เลือกเรื่องรักใสๆแบบนี้มาถูกทางแล้วครับ
มีคนติดตามแน่ เนื้อเรื่องสนุกยาวๆแบบนี้คนก็ชอบอ่านนะ ผมด้วย
อยากให้ลุยต่อครับ การที่มีนักแปลหลายคน ทำให้กาตูนมีหลากหลายแนว
คนอ่านจะได้ไม่เบื่อ แถมเรื่องนี้สนุกท่านเมโลดี้แปลดี รับรองว่าต้องเป็น
อีกหนึ่งซีรี่แรห์ของเวปเราอีกเรื่องแน่นอน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

xtazy

จูบหวาน พร้อมละลายแต่ถ้าลูกไม่ติดอาจได้กุดทั้งลิ้นทั้งตอ

maxzader

::Oops::  ถึงกับ หน่านี่ !!!!!! ชอบตรงนี้เลย  ตอนหน้าอย่าบอกว่าได้แม่ยายนะ  ::Bloody::

virgoranger

Boran Mark

กาก่าก้า ก๊าก๋า

tiwlytwin2

ชอบพ่อตาว่ะดูเรียลดี ญี่ปุ่นนี้ก็มีมุขแบบนี้เหมือนกันเหะ