ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ความผิดชอบชั่วดี" (EP.8.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 08, 2018, 12:54:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

betty2556

ตัวแทนแห่งบาป เริ่มกลับมาแล้ว ติดตามอยู่นะครับ

คนนอก

ดูท่าแล้วถ้า crossover กับตัวแทนโทสะแล้วยังเอาไม่อยู่แฮะ รายนั้นนี่โหดเสมอต้นเสมอปลาย

swss2511

พลังที่ยากจะต่อต้านแต่มาพร้อมกับความเสียวที่ไม่เคยลิ้มลอง

star_war

โอ้วว..ในที่สุดก็คลอด ออกมาแล้ว มหากาพย์ในตำนานอีเรื่องของผม
คุ้มค่าที่รอคอย ขอบคุณท่านนักประพันธ์มากมายครับ..

papangkon04

คิดถึงมากมาย ดีใจที่กลับมาครับ เป็นกำลังใจให้ครับ  ::WooWoo:: ::WowWow::

ZeldaZ

ในที่สุดก็กลับมาแล้ว ขอบคุณนะครับไรท์ ::DookDig::

ยังรออ่านตอนที่พลจะได้สู้กับคนที่ฆ่าเหมยอยู่นะครับ

Pong Sak

หายไปนานเลยครับต้องกลับไปอ่านทวนเรื่องราวมา ยังสนุกเหมือนเดิมครับ

วิสูตร พยัคฆ์เพศ

นานๆมาครั้งก็เต็มใจรอ อย่าเลิกแต่งนะครับ

pssbr

สุดท้ายจ๋าก็ไม่พ้นพลังราคะ กลายเป็นทาสราคาะของพล รอดูว่าใครจะเป็นคนต่อไป

peddo

เคยอ่านพลังจิตควบคุมจิตใจสาวๆ อันนี้พิเศษตรง ฝ่ายชายก็เหมือนถูกควบคุมกลายๆ เป็นอะไรที่ปวดตับลึกๆ เอ หรือผมผิดปกติไปคนเดียว แต่ก็ได้อารมณ์​อีกแบบ​ครับ อ่านตอนก่อนก็รู้สึกค้างๆ วันนี้น่าจะสุดซะที
อ่านแล้วครับ สั้นๆ แต่ก็เป็นการปิดฉากสิ่งที่คาใจมาพักใหญ่ได้ดี ขอบคุณ​ครับ​

yu_ei

นานจริงครับ แต่กว่าไม่มาเลย ตามอ่านรอนเดิมก่นละ คราวนี้เป็นใหม่ละ ขอเสพเลยนะครับ ขอบคุณครับ

icerocker

คาบเรียนหน้าตั้งสามชม. น้องจ๋าต้องสร้างพันธะแบบผูกขาดเยอะๆนะ

nbsrk

น้องจ๋า.... โดนจัดละทีนี้

ปล. ผมนิย้อนกลับไปอ่านตอนเก่ามาหลายรอบ

winds

หายไปนาน ขอบคุณที่ไม่ลืมกันครับ
เรื่องราวของแต่ละบาปยังเดินต่อไป

Louis Pangsri

หายไปนานมากจนลืมบางส่วน ต้องย้อนไปอ่านกว่าจะเข้าใจ