ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ความผิดชอบชั่วดี" (EP.8.1)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 08, 2018, 12:54:37 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

enbroke

เย้มาแล้ว ต้องรีบกลับไปอ่านย้อนก่อน5555

facebeer

อย่างน้อยก็ยังไม่ทิ้งกันครับ ไม่เป็นไรนะ ย้อนอ่านได้ ระลึกเลย555

samsung014

ต้องกลับไปอ่านตอนเก่าอีกครั้งเลยครับ นานจนนึกไม่ออกแล้ว ดีใจที่กลับมาอีกครับ

crazylex

ภาคนี้หายไปนาน ต้องย้อนหาอีกแล้ววว

Sir-Worst

หายไป 9 เดือนจนลืมเรื่องนี้ไปแล้ว นึกว่าไรท์มีโปรเจคใหม่ จนลืมแต่งเรื่องนี้ไปแล้วซะอีก แต่อีท่าไหนก็ไม่รู้ดลใจให้เข้ามาดู ก็ได้เจอกับตอนใหม่ ถึงแม้จะอีพีแรกก็ตาม ยังไงก็ติดตามผลงานและเป็นกำลังใจให้นะครับ ถ้าจะหายไปนานขนาดนี้ก็เข้ามาโพสมาบอกความเคลื่อนไหวบ้างก็ดีนะครับไรท์

forzakhan

::Glad:: รอนานมากเลยค่ะ จริงๆยังมีอีกหลายบาปที่อยากให้เขียนเพิ่ม รอดูกันต่อไป ว่าบาปไหนจะแรงสุด

nanzy153

รอมานานมากครับ ส่วนตัวชอบแนวที่มีพลังวิเศษอะไรแบบนี้ ขอบคุณนะครับ

hanabombam

อ่านแล้วคิดถึงตอนเรียน เกือบจะได้เสพสังวาทแบบพลแล้ว แต่ก็อดจนได้เสียได้แท้ๆ ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::

densanova

เด่วต้องไปย้อนหลังอ่านของเก่าก่อน เริ่มจะลืมละครับ

eak597

กำลังรอติดตามอยู่เลยนะครับนึกถึงก็มาพอดี ขอบคุณมากครับ

knottmild

poraset

ได้ทำสัญญาแล้ว แต่คิดว่าในใจลึกๆของพลต้องมีความรู้สึกอะไรบ้างแหล่ะ

cooking_gear

ดูทรงละเป็นโครงการใหญ่มากจริงๆ ต้องวางโครงเรื่องขนาดไหนครับเนี่ยกับทุกภาค

panu98765panu