ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizuryu Kei]Okusan no Himitsu Training(Wife's Secret Training) แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 08, 2018, 06:47:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

reyfear

MMJ

เรื่องมันดูปุ๊ปปั๊ปมากๆ5555 แต่มีกลิ่นอายของความมืดพอตัวเลย
ขอบคุณที่แบ่งปันค่ะ

penguinzz

NTR แบบนี้แหละ​ สุดมาก

วิ่งจนท้องเลยนะครับคุณ​นายคนสวย

ป.ล.​ น่าจะปูเนื้อเรื่องมากกว่านี้ว่าทำไมคุณ​นายถึงเป็น​แบบ​นี้​ เพราะ​สามีไม่ได้เรื่องหรือเธอมีความต้องการสูงกันแน่

eeb

เห็นเมียคนอื่น มันชื่นหัวใจ 555 ชอบแนวนี้มากๆ เลยครับ

pooman

sarunpong

ชุดนี่ไม่น่ารอดนะครับ แหมมม เห็นแล้วมันช่าง...

onggy

เป็นตูสงสัยตั้งแต่ใส่ชุดแบบนี้ไปออกกำลังกายละ 
สงสัยช่วงก่อนหน้านี้จัง มันต้องมีอะไรแน่ๆ ถึงออกไปหาง่ายจัง

oakvanilla

เห็นชุดแล้วไม่น่ารอดจริงๆ ผัวมึงปล่อยมาได้ไง

T2

ออกกำลังด้วยการร้องลำทำเพลง
เอาซะท้องป๋อง

Reggal

เอ่อออ  ::Horror:: ผัวนี้โง่หรือโง่หว่า เมียตัวเองบวมขนาดนี้

numkrieng

midnight747

exoza

แล้วได้ทำกับคุณสามีบ้างไหมก่อนจะบอกว่าท้องนิ ::Dizzy:: ::Dizzy:: ::Dizzy::

finalfoxza

ก่อนหน้ามาเจอกัน นี่มายังไงหว่าา ถึงได้มาแอบซั่มก่อน ตอนคุณนาย ออกกำลังกายได้

tamkonba

แค่ชุดก็น่าไม่น่ารอดละ วิ่งไม่ได้ไกลยังไงก็ต้องโดน ล่อตาล่อใจซะขนาดนี้