ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizuryu Kei]Okusan no Himitsu Training(Wife's Secret Training) แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 08, 2018, 06:47:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ไม่มีคำบรรยายใดๆ อ่านเลย ยังไม่มีชื่อภาษาไทย

Tag: NTR เน้นๆ แต่ไม่ Mind break

มีโอกาสเม้นท์เก็บสะสมแต้มก็เก็บซะ ถ้าแอบอ่านมีหวังโดนแบนแน่ๆ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1
2
3
4
5

6
7
8
9
10

11
12
13
14
15
16

0scar

Akira Watanabe

::Sweat:: ชุดออกกำลังกายนี่ไม่น่ารอดตั้งแต่หน้าปากซอยแล้วนะ 

Daft Punk

ยิ่งออกกำลัง ยิ่งอ้วน สงสัยบวมเบียร์  ::Thinking:: 55555

yellowmonkey

poloxz

kaithai

จะหุ่นดีต้องมี การออกกำลังกาย
การออกกำลังกายที่ดี ต้องมีสองคน
แต่คนนั้น ต้องไม่ใช่สามี อิอิ

::Confident:: ::Confident:: ::Confident::

อันนั้นมันออกกำลังใต้สะดือกันล่ะ  ::Oops::

Joker-

อยากรู้จัง สองคนนี้มาล่อกันได้ยังไง เริ่มมาจากอะไรน๊าา ข่มขืนก่อนหรือป่าว แล้วติดใจไรงี้

(S)Kater

NTR เต็มขั้นของจริงมันต้องแบบนี้ครับ
เอากันได้สะเด่าสุดมันมาก ไม่ได้รู้สึกหรือจี๊ดกับแนวนี้มานาน คงเพราะภาพสวยแปลดีด้วย
คุณนายหุ่นน่าฟัดขนาดนี้แต่ได้ผัวแก่ใครจะอดทนไหว
เรื่องนี้มันจริงๆครับ

ผมชอบแนว NTR แบบไม่ mind break น่ะ ถ้า mind break นี่ไม่ไหว ทำใจลำบาก  ::Shout::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Mister Juu

อยากรู้จังว่าก่อนหน้านี้มันเกิดอะไรขึ้น มันต้องมีลับลมคมใน

zeroboy

ลองไปนั่งรอตามสวนสาธารณะบ้างจะมีไหมหว่า  ::Me?::

elviswhat

xsoulkung123

คุณนายสุดยั่วแสนร่านออกมาวิ่ง
เผื่อมาหาผู้ชายและทำเสียวๆกัน
ไอ้ผู้ชายก็หื่นใช่เล่น ได้จัดหนักเสียงดังกันทั้งวัน
แบบนี้ได้สนุกลืมเวลาแน่ๆเลย
::Fighto::

น่าสงสารผัวจริงๆ น่าหง่าวอยู่บ้าน  ::Me?::

Gunitle

ออก mind breakหน่อยๆนะครับ5555
ขอบคุณมากครับผมมม

Nondon