ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt2

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 08, 2018, 10:27:19 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ถ้าคุณเป็นลุงพล คุณจะหยุดที่หมอพลอยหรือไปต่อครับ?

หยุดที่หมอพลอยแน่นอน แล้วบอกเลิกสาว ๆ ที่เหลือ ยกให้หมอพลอยเป็นตัวจริง คนนี้คนเดียวพี่ก็พอแล้ว
112 (18.5%)
คงไม่หยุด สาว ๆ อีกหกคนแจ่ม ๆ ทั้งนั้น ครูเบสท์งี้ น้องขวัญงี้ โอยยย ลุงพลรักทุกโค้นนนน
492 (81.5%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 604

วิเชียร เขาหลวง

อยากอ่านหมอพลอยโดนลุงพลของเราจัดหนักอีกครั้งก็ได้อ่านสมใจขอบคุณผู้แต่งมากๆคับ

บันจิ้ง จั้ม

boydtri

หมอพลอยจะเริ่มปล่อยใจมากขึ้นแล้วสินะ ติดใจ ค ลุงซะละ

Anant Be

รอตามตอนนี้เลย ยัีงไงหมอพลอยก็คือที่สุดจริงๆ :)
ขอบคุณไรท์เตอร์ สำหรับตอนใหม่นะครับ :)

jj jj

ชอบหมอพลอยมากๆครับ รออ่านตอนหมอโดนจัดอีก อยากรู้จะเป็นไงต่อไปครับ

Sk Sk

ได้เวลาที่ทีมลุงพลFC เจอกับหมอพลอยFCแล้ว เกมนี้คงมันหยดติ่งแน่ๆๆ

counterspell

yukleg

หมอพลอยโดนบังคับแต่งงานแบบนี้เดาไม่ถูกเลยครับว่าเธอจะหนีจากบัญชานรกของพ่อเธอได้อย่างไร นอกจากก้มหน้ารับชะตากรรมแต่งงานไปเพื่อที่จะไม่ได้ชื่อว่า ลูกเนรคุณ..นี่ถ้าลุงพลหนุ่มและรวยกว่านี้สักหน่อย น่าให้พมอพลอยชวนลุงพลหนีไปด้วยกันเลยนะครับ

nanot1991

patch

ปล่อยให้ลุงมาถึงห้องขนาดนี้้ ลุงต้องจัดการอย่าให้เหลือนะ

ณัฐพงษ์ แจ้งสว่าง

ผมอยากให้ผู้แต่งทำผลงานไปเรื่อยๆๆครับบ ส่วนไอ้คนที่ชอบก๊อปงานนี้มึงคิดไม่เป็นหรอว่ะ ส่วนตัวผมชอบผลงานทางเงปคุนมากครับ

Bebe Ronnada