ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Alien Invasion (สงครามล้างผลาญพันธุ์มนุษย์) : บทนำ

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 09, 2018, 06:00:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

เป็นนิยายแนวแฟนตาซีที่น่าจะมีเนื้อหาสนุกตื่นเต้นเร้าใจ ผสมผสานอีโรติคที่ไม่ได้รุนแรงมากนักออกจะเป็นแนวที่ชูรสมากกว่าด้วยสำหรับฉาก18+ เพราะดูการเปิดหัวมา ก็เริ่มเค้าโครงไปทางแอคชั่นเสียมากกว่าด้วย แต่ก็เชื่ออย่างนึงว่า ถ้าหากว่ามีฉากเข้าพระเข้านางเมื่อไหร่ไรต์ก็คงจัดเต็มให้เหล่ารีดเดอร์ได้กระชุ่มกระชวยกัน แบบฟูลออฟชั่นแน่นอนใช่มั้ยครับ เชื่อมือไรต์NATO ท่านนี้อยู่แล้วครับ ขอบคุณมากครับ

jaster ja

สนุกครับแต่งได้ดีเลยจะเป็นไงต่อไปอยากรู้แล้วอะครับ มาไวๆนะครับ ขอบคุณครับ

khyng k

ชอนแนวนี้มากครับมีเอเลี่ยน ประมาณว่านางเอกโดนจับไปทดลองอะไรประมาณนี้ครับ น่าตื่นเต้นดี

santosan

::JubuJubu::น่าตื่นเต้นดีครับ ออกแนวไซน์ไฟล เซ็ก น่าติดตาม ::JubuJubu::

toto65

สงสัยจะได้ เอเลี่ยนเป็นเมียแน่หรืออย่างไรครับ

holmes kelper

เนื้อเรื่องเปิดตัวได้น่าสนใจมากครับ ไรอันจะได้สาวต่างดาวแน่นอน  ::Grimace::

cd13579

ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

phaii

ปูเนื้อเรื่องได้ดีครับ กระชับ เข้าใจง่าย 

Sky_ii

โอ้ แนวใหม่ด้วยงานนี้ มันจะดูหมนๆรึจะสยิวกันได้บ้างไหมน้อ

rabbitbadboy

ขอ แบบ แนวแปลก ๆ บ้างก็ดีครับ ไม่ซ้ำใครด้วย

oddsk

whitegon

รักแท้ ไม่มีจริง

ท่าทางจะน่าสนุกนะ อ่านแค่บทนำ ยังชอบเลย เขียนต่อเลยยยยยยย ::Reader::

akradet1234

เอ็มม่ากับไรอัน ใครจะโดนเอเลี่ยนจับไปเพื่อทำการทดลองแล้วเป็นตัวแพร่พันธุ์(มโน) ทำลายล้างโลก แน่เลย

Thanakrit Nanthikan

เปลี่ยนแนวใหม่น่าจะวางเรื่องให้ยาวไปเลยนะครับ 5 ตอนจบมันดูสั้นไป