ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Alien Invasion (สงครามล้างผลาญพันธุ์มนุษย์) : บทนำ

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 09, 2018, 06:00:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

review1972

ดีครับท่าน ลองเปลี่ยนแนวดูมั่ง บางคนอาจทำได้ดีในทางเดียวแต่บางคนก็ทำได้ดีในหลายๆทาง ลองดูครับ

navy868

Jou Mushi

ใฝ่ฝันจะได้อ่านแนว sic fi อีโรติคก็คราวนี้ล่ะเป็นจริงแล้ววว!! ลุ้นได้กับสาวต่างดาวอยุ่นะครับ

marcut

เปลี่ยนไปเขียนแนวใหม่ แต่ก็สนุกมาก สาวเอ็มม่าน่าจะมีบทบาทมากกว่า

tetete

ผู้เฒ่าเซราะกราว

มันก็น่าแปลกนะ ที่ประเทศต่างๆพากันเตือนภัยเรื่องดาวตก แต่ประเทศสหรัฐอเมริกากลับไม่เตือนภัยทั้งๆที่มีวิทยาการทันสมัยกว่าประเทศอื่นๆ หรือจะมีอะไรแอบแฝงหรือเปล่านะ....????

samsung014

เริ่มต้นก็ลุ้นระทึกแล้วครับ จะโดนหนักขนาดไหน จะสู้ยังไง 

nawin1357

mygunko

น่าติดตามครับ จะมีพวกไวรัสหรือซอมบี้โผล่มามัยครับ หรือแนวสงครามยิงกับเอเลี่ยน  ::Reader::

Java2549

ryg123456

เปิดเรื่องมาได้สนุกมาก เหมือนนิยายวิทยาศาสตร์ที่น่าติดตามเลยครับ
นางเอกท่าทางจะเก่งนะครับ

exelier

พลอตเรื่องน่าสนใจครับ
ติดใจตรงคำว่ากาวๆนี่แหละ 5555

magecounterz

รอแนวนี่มานานครับ เปลี่ยนบรรยากาศ ต้องสนุกแน่ๆครับ