ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Iinchou no Iutoori ที่ใครทีมัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 09, 2018, 02:20:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigzelon

ryu

หัวหน้าห้องแบบนี้ผมทำตามทำกอย่างเลย

แต่หลังเลิกเรียนผมจัดหนักกว่า555

bearw

ขอบคุณมากเลยครับสนุกมากๆ หัวหน้าในดวงใจแท้ๆ

WE ARE SON

หมดกัน ทำลายภาพหัวหน้าห้องในฝันผมมาก

ปมถมปลาย ม.ต้น ที่ผมแอบชอบหัวหน้าห้อง อย่ามาทำร้ายจิตใจกันอย่างนนนนนี้!
::Elder::

BDragonWar

BDragonWar

johnywalker

หัวหน้าก็นะ ไปตกลงพิลึกแบบนี้กับไอ้แก๊งส์สามคนนี่ทำไม น่าสงสารมาก

mspeed

แรกๆ ก็ทีใครทีมันอยู่หรอกนะ
หลังๆต่างคนต่างช่วยกันให้งานเสร็จไวๆ รอหลังเลิกเรียนเลยสิ

Lonelyworm