ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kiya Shii] Iinchou no Iutoori ที่ใครทีมัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 09, 2018, 02:20:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

เอาเรื่องนี้ขัดตาทับไปก่อนละกัน แปลเรื่องสลับขั้วไม่เสร็จ 55

**ไม่ซ่อนนี่แหละเด็ดควรจะตอบกันไว้

คาดว่าหัวหน้าก็คงรอให้ถึงเลิกเรียนไม่ไหวแล้วเหมือนกัน  ::Oops::
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

b522055023

นี่มันหัวหน้าห้องในอุดมคติของใครหลายๆ คนเลยนิ  ::JubuJubu:: กระผมยอมใช้เยี่ยงทาสเลยค้าบ

Mhokkk

nekki

เหตุผลของเรื่องก็สมเหตุผลดีอยู่หลอกนะ
แต่ขัดใจผมสุดๆ ยอมเสียซิงเพื่อคะแนนห้องหรือ... ผมว่าไม่เมคเซนอะ แถม3ต่อ1ด้วย
แต่ก็อาจเป็นไปได้ถ้าหัวหน้าเป็นคนหยิ่งในสักสี สัญญาแล้วต้องเป็นสัญญา...

ปล.หัวหน้าแบบนี้ไปหาได้จากไหนฟระ...

kaithai

ชื่อเรื่อง "ทีใครทีมัน"

ไม่ค่อยเข้ากับเนื่องเรื่องเลย

น่าจะเป็น "ใครที่มัน"  อิอิ 

not23149

ถ้าได้หัวหน้าห้องแบบนี้เอาอะไรยอมทุกอย่างเลย

Joker-

เหตุผลในการยอมมันง่ายเกินไป ไม่เมคเซ้นเท่าที่ควร เรื่องนี้ผมผิดหวังสุด ๆ  ::Orz:: ::Orz::

batdzize

ดีครับ  ลายเส้นสวย   โดยเฉพาะรุมๆ   เหมาหมดรวบตึง     ชอบ   จัดแบบนี้มาอีกก็ดีครับ

virgoranger

joulez

ไม่ค่อยสมเหตุสมผลทะรัยครับ,,ว่าแต่หัวหน้าก็คงรอเลิกเรียน 55+

worachat39

นางเอกทำไมซื่อจังเนี่ยแต่ขายตัวเองเพื่อให้พวกนั้นเชื่อฟังเหมือนไม่คุ้มเท่าไรเลยแฮะ

Akira Watanabe

::Sweat:: หัวหน้าก็ลงทุนเหลือเกิน ไอสามตัวนั้นก็คุ้มเลย

trong5171

หัวหน้าช่างซื่อบื้อเหลือเกิน 3 คนนั้นนี่อย่างคุ้มเลย ทำเวรแต่ได้ล่อ

Hawaalaew

อยากได้แบบนี้บ้างจัง โลกโดจิน เฮนไทโลจิกอะไรก็ง่ายไปหมด

B&B

หัวห้องน่ารักมากคร้าบบบ
ปล.1 ยอมง่ายไปไหมคุณหัวหน้าห้อง
ปล.2 พวกนาย 3 คนโชคดีจัง
ปล.3 จะลองทำที่ห้องบ้างเพื่อได้ แต่แปปนะ!? ตูเป็นหัวหน้าห้องนี่หว่า
ปล.4 พวกนาย 3 คนได้ทาสมา 1 แล้ว อีกไม่นานคงได้อีกแน่
ปล.5 ขอบคุณครับ
(พิมพ์ปล. เยอะขนาดนี่ท่านคงไม่ว่าผมนะ)

พิมพ์เยอะๆยิ่งชอบครับ จะเขียนเรียงความเลยยังได้ อันไหนโดนใจผมตอบแน่นอน  ::Thankyou::