ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Momonosuke] Toubou no Hate ทางรอดสุดท้าย[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 11, 2018, 06:46:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Crypt

doctorchit

ตกลงได้กับผีเด็กใช่ไหมครับ ท่านผู้แปล เจอแบบนี้อยากเป็นโจรเลยครับ
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

sutet

kupong

เรืื่องนี้น่าสนใจนะ ประมานตอนจบพระเอก เอ่อ โจร มันพอจะรู้ว่าเด็กนั้นเปนผี แต่ก็ยังรู้สึกผิดที่จับกด แล้วเด็กก็ไม่อยากฆ่า เพราะโดนจูบเลยเลิกจะฆ่า สุดท้ายโจโดนจับ ยกเงินให้ผี ผีรอคนหลงมาใหม่ ซูดฮ้าา กาวสักป๋อง

ppherbalife

สรุปตอนจบคือผีเด็ก นึกว่าโดนสูบพลังจนหมดตัวแระ ตั้งแต่ เอาอีกๆ ยังรอดไปให้จับอีก

zwerzyxi

ตอนแรกนี่ขึ้นเลย โลลิผิวแทนนี่สายผมเลย อ่านไปอ่านมาแม่มปวดตับเฉยเลย  ::Orz::

Bon

หักมุมมากๆ...แต่ก็แอะใจไว้แล้ว มันทะแม่งๆ...

sonicturbo

flukeapiwat

freekang

อ้าวจบแบบงง ๆ เห็นมีรอยเล็บก็นึกว่าฝากอาถรรอะไรเอาไว้หรือเปล่า สรุปโดนจับจบเลย
เห็นลิงมั้ย !!

DarKSiDeIID

ดีนะ ไม่โดนดูดวิญญาณไปด้วย ขอบคุณครับ

chanky2007

แต่งตัวแบบนั้น ก็เหมือนชวนให้ข่มขืนแต่แรกแล้ว
ไปๆมาๆ กี่ครั้งก็ไม่พอ สุดท้ายโจรโดนจับง่ายๆ ไม่เอากระเป๋าไปด้วย จบมาสาวกลายเป็นวิญญาณ
แต่ถือว่าไม่หักมุมเท่าไร เพราะเนื้อเรื่องเดินแปลกๆแต่แรก เลยไม่คิดว่าจะจบแบบปกติ

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

SikerWoo

สรุปโจรมัน รู้ตัวไหมว่าลืมกระเป๋าด้วย ฮ่าๆ
TTT

Wasan Sri

neokiseki