ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Momonosuke] Toubou no Hate ทางรอดสุดท้าย[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 11, 2018, 06:46:02 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ไม่มีคำบรรยายใดๆ อ่านเลย

มีโอกาสเม้นท์เก็บสะสมแต้มก็เก็บซะ ถ้าแอบอ่านมีหวังโดนแบนแน่ๆ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1
2
3
4
5

6
7
8
9
10

11
12
13
14
15

16
17
18
19
20

0scar

Akira Watanabe

::Horror:: โจรมันก็เลวเหลือเกิน เค้าช่วยยังไปซั่มเค้าอีก

ตอนจบหักมุมยิ่งกว่า นี่มันผีหลอกกกกกกก

kirakun

ตอนแรกนึกว่าแนว ช ช เข้าผิดซอยซะแล้ว ดูดูไป ที่ไหนจะมีเด็กอยู่ในป่าวะ ว่าแล้วต้องเป็นผี อิอิิ

karnkarn

ชาวนากับงูเห่า ไม่ใช่ ตอนจบหักมุมมากครับเจอผีเด็ก

exsoldier

nekki

บอกตามตรง เรื่องนี้ผมอ่านแล้วงงตอนจบ อาจาร์ยโมโนสุเกะ ต้องการสื่ออะไรกันแน่
ใครก็ได้ช่วยตีความให้หน่อยซิครับ

(S)Kater

ใครจะคิดว่าท่านHypNosจะหยิบเรื่ิองนี้มาแปล เพราะมันสารพัดเเนวเลย จะโลลิก็ไม่ใช่ แถมจบแปลกๆแต่ยังดีที่ไม่ออกแนวหลอนๆ ไอ้โจรนี่ก็หื่นจัด เค้าช่วยไว้ยังจะไปลักหลับเค้าอีก อ่านจนจบงงกว่า ยังไงอ่ะ โจรกลับใจเหรอ หรือโจรรู้ว่าเด็กนี่ไม่ใช่คน โอ๊ยคาใจนอนไม่หลับ 55

ช่วงนี้ไม่มีอะไรหนุกๆแปล เห็นอะไรน่าแปลก็แปลหมดแหละ ตอนจบคาไว้อย่างนั้นไอ้โจรคงไม่รู้ตัวว่าเจองผี แต่ผีพอสมหวังก็สลายตัวไป รอเจอคนใหม่(มั้ง)
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

kaithai

โชคดีที่รอดนะ เจ้าโจรร้าย
ยอมกลับไปให้ตำรวจจับ
ดีกว่า ให้ผีสาว จับไว้รีดพิษตลอดเวลา

บ้านใหญ่โตคือภาพลวงตา อิอิ

เรื่องนี้ถ้าอยู่ต่อมีหวีงได้เปล่ี่ยนชื่อเรื่องเป็น "ผัวผี"

yopern

ว่าแล้วมันต้องมีอะไรแปลกๆ เด็กผู้หญิงอยู่คนเดียวกลางป่า ตอนแรกนึกว่าจะโดนสูบเอาพลังชีวิตอะไรประมาณนั้น

elviswhat

นะนะ.. ผะ ผะ ผีนี่น่า ตอนแรกคิดว่าปีศาจที่จะสูบพลังชีวิตแต่ที่ไหนได้โดนหลอกสะแล้ว

boyforevero

สรุปแล้วข่มขืนผีหรอกเรอะ ::Ajark::
นี่ถ้าอยู่ต่อจะโดนรีดจนน้ำแห้งตายแทนไหมหนอ

B&B

เอิ่มมม... สำหรับผมแล้วถือว่าธรรมดายังไงไม่รู้ รึเพราะเคยอ่านมาเยอะแล้วแหะ อิอิ
ปล.1 ภาพสวยมากครับ
ปล.2 คุณโจรครับ คุณลืมกระเป๋านะ แต่ชั้งเถอะ เพราะมันไม่อยู่แล้ว
ปล.3 แม่สาวคนนี้เหมือนผีที่คอยให้ช่วยเหลือโจรยังไงไม่รู้ มันรู้สึกนะ
ปล.4 เป็นเงามานานแล้ว ขอโทษด้วยคร้าบบบ
ปล.5 ขอบคุณครับ

ปล.6 แบบนี้เค้าเรียกว่า ปลิงอีแอบ อ่านมาเยอะแต่ไม่เคยเม้นท์เลย สมควรโดนแบนเป็นอย่างยิ่ง

ปล.7 ขอโทษคร้าบบบ
ปล.8 อย่าแบนกันนะครับ ที่จริงผมพึ่งอ่านของท่านแค่เรื่องสองเรื่องเอง
ปล.9 ที่ผ่านมาอ่านแต่ของอีกท่านนึง เพราะเรื่องน่าสนใจดี
ปล.10 ตอนนี้ผมมาอ่านของท่านแล้ว พูดได้ว่าแปลดีมากนะครับ
ปล.11 ขอให้ท่านอย่าแบนผมเลย ไหว้ละคร้าบบบ