ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...32 ผิดแผน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 11, 2018, 03:48:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Farewell

ในที่สุดคุณสามีก็น่าจะมีโอกาสได้แอ้มพิมซักที คงแก้อาการปวดตับให้หลายๆท่านได้

ผมว่าแล้วว่านาเริ่มร่านแล้ว ความคิดนาเริ่มมีเซ็กส์เหนือเหตุผลแล้ว ดูจากที่เลือกไม่ถูกว่าจะเรื่องแผนหรือมีไรกับโจต่อ

ถ้าเป็นไปได้อยากให้ไรท์เตอร์พัฒนาบทของนาต่อไปอีกครับ ไม่ต้องถอยแล้วครับ พัฒนานาไปให้สุด

nakin007

ตอนนี้ลุ้นคู่สามีกับน้องพิมมากกว่าคู่ของนาแล้ว ไม่รู้จะมีหักมุมอีกรึปล่าว ติดตามตอนต่อไปเลยครับ

roomming99

รอลุ้นว่าหนูพิมจะเส็ดสามีไหม แต่หนูนาเริ่มกู่ไม่กลับล่ะ

pakserm

น้องพิมต้องโดนดีแน่ๆเลยครับ เอาคืนๆ

Kinga

ถ้าคุณสามีจัดน้องพิมนี่เรื่องท่าจะยาวเลย อาจเสียนาให้โจก็ได้นะ

รชต ท้าวสาร

เมื่อไม่ให้เสียดูุล จัดน้องพิมเลยครับ

ones26421

น้องพิมน่าจะเกิดอารมณ์ประชดโจบ้างล่ะที่นี้

bluesky11

ผมว่าผิดแผนตรงน้องพิมจะโดนแน่ ๆ ลุ้น ๆ ครับ กลายเป็นสลับคู่ชู้ชื่นไปเลย ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

123non

adadawa adawareas

okai

Paraz Az

som1500

ผมคิดว่านาติดใจโจแน่ๆเลยครับ ส่วนคุณสามีนี่น่าจะอยากได้น้องพิม

pimpim

หมือนสามีจะเริ่มอยากได้คนอื่นมั่งแล้ว น่าติดตามมากๆ