ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...32 ผิดแผน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 11, 2018, 03:48:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aliass

ตามติดๆ ตอนนี้น้องพิมเร่มน่าสนใจ กว่าเจ้นาละ อยากรู้เลยน้องพิมจะคุมใจตัวเองได้นานแค่ไหน

eak111

ลุ้นสุดๆว่าจะได้น้องพิมไหม  เผื่อได้ตัวละครใหม่สายแอบดูอย่างน้องพิม

pssbr

สมกับที่รอคอยจริงๆ สนุกมากเลยครับ สงสัยจะได้สลับคู่ซะแล้ว

Kiss my ass

สนุกจริงๆๆ ครับ ผมนี่ตามทุกตอนเลยครับ ลุ้นไปด้วย

ศิริวัณณา

เห็นด้วยกับเม้นท์ท่าน alek เลยในเรื่องที่นาหลงใหลได้ปลื้มดับสิ่งหรูหราฟุ่มเฟือย และนำมาเป็นข้ออ้างในการมีเซ็กส์กับโจ  แต่เห็นต่างกันหน่อยคือ นาอาจจะไม่ได้แกล้งหลงอย่างที่ท่าน alek  ว่า   ไว้  นาน่าจะหลงใหลไปจริงๆเพราะ เรื่องความฟุ่มเฟือยหรูหรา น้ำหอม และแอลกอฮอล์นี่เองที่ยิ่งเป็นตัวเร่งกระตุ้นความร้อนแรงของนาให้เต็มที่กับโจสุดฤทธิ์สุดเดช  นาจึงป้อนรสเซ็กส์ให้โจเต็มพิกัด  โจจะได้ติดใจ  และเปิดโอกาสให้นาได้ใช้ชีวิตติดหรูมากขึ้น  โดยมีโจเป็นสะพาน  เรียกว่าได้สองต่อ  ขอเก็บทั้งเซ็กส์และคุณภาพชีวิตที่ดีขึ้น ความฟุ่มเฟือยต่างๆนานากับเซ็กส์มันหนุนนำกัน

ส่วนน้องพิมมีเสียวกับผัวนาแน่ๆ

แต่อยากเห็นคลิปนาหลุดสักที  มันจะสนุกสนานขึ้นมาก..เมื่อไปปรากฏอยู่ในโลกโซเชียล

ถ้าเป็นชีวิตจริงโอกาสเสียเมียของผัวนาก็สูงมาก  แต่ละครก็คือละคร..ผู้เขียนท่านน่าจะมีธงไว้แล้ว เมียเสียตัวเท่าไหร่ไม่ว่า แต่ต้องกลับบ้าน..ผัวขาดนาไม่ได้ ส่วนนาขาดผัวได้เป็นพักๆ

gobori21

ตอนแรกนึกว่าจะไม่ได้ไป แต่ที่ไหนได้น้องพิมมาชวนเอง ลุ้นว่าจะได้น้องพิมด้วยรึเปล่า ขอบคุณมากครับ

Blazing Jinda

น้องพิมครับความเงียนมันไม่ปรานีใครนะครับ น่าก็เล่นกันดุเดือดเหมือนเคย แต่ผมสนใจคู่ข้างนอกแหะจะเป็นไงต่อ

Naythamanoon Chutham

sakda silakhom

งานนี้มีแลกคู่กันแน่  นาเองก็ใข่ย่อยคงติดใจโจมาก

mr_nt9

สลับซับซ้อนตลอด แต่ไงนาก็รักสามีเสมอ

phowe

มันต้องแลกกันบ้างอย่าเสียเปรียบ

mrzoom

หรือคราวนี้จะเปนพระเอกที่เอากับคนอื่น เรื่องราวช่างน่าติดตาม

kunla

kab256

deedew

ดีครับ อย่าให้นาเอาเปรียบคนเดียวต้องให้ผัวมีไรกับคนอื่นบ้างจะได้หึงบ้าง โกดบ้าง อีกอย่างให้นาโดนเอาสดเอาตูดำเลยผมว่ามันเหมาะหละกับผู้หญิงร่างๆ