ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

7 Sin : Lust "ความผิดชอบชั่วดี" (EP.8.2)

เริ่มโดย GoDeRsOuL, มิถุนายน 12, 2018, 01:30:00 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jumpman

มีคลิปแบบนี้สงสัยจะดังแน่น้องหยา

nbsrk

akradet1234

น้องหยาจัดหนักสองคนนี้ไปซะแล้ว  แล้วคลิปละ ใครจะเป็นคนได้ดู

ppyyaa

เนื้อเรื่องบรรยายได้รื่นไหลดีครับ ชอบบทพูดเยอะ อ่านแล้วได้บรรยากาศ

SNGOT

น้องหยาเคยโดนเจ้าพวกนี้ข่มขืนมาก่อนเหรอเนี่ยน่าสงสารจังเลย

nat2oo7

น้องหยาจะทำไงนิคลิปหลุดออกไปแล้ว จะเป็นไงต่อนะ

dryice32

แล้วน้องหยาจะทำไงล่ะโดนถ่ายไว้แล้ว

thum2520

อ้าสรุปใครหลงกลใครกันแน่ครับเนี้ย อ่านไปอ่านมาชักงง ๆ ละ

คนนอก

ตอนแรกนึกว่าแอสโมดิวส์แปลงร่างมาเกรียน แต่ตอนหน้าผมว่าเราคงจะได้เห็นอะไรดีๆแล้วแหละ พลน่าจะออกมาเปิดศึกเต็มตัว

densanova

สงสัยพลน่าจะได้ลูกน้องเพิ่มแล้วคราวนี้

rexmost gizmo

น่าจะมี อีกหลายราย ที่จะโดนน้องหยา ถ้าคลิป หลุด

ryg123456

ทันสมัยด้วยการมีคลิป
และน่าจะหลุดออกมาด้วย
แล้วสาวหยาจะทำอย่างไรดี

dreamice

อ่านก่อนลงแดง ก่อน ตาม คอนเซ็ป จริงๆ

Phoowadol

นั่นไง คาดไว้แล้วไม่ผิดจริงๆ. ด้วยอนุภาพแห่งพลังบาปราคะ ที่พลได้มอดให้เธอ ในครั้งก่อนนั้นได้สำแดงให้เห็นแล้วว่า เธอสามารถใช้มันควบคุมปลุกเร้า อารมณ์ใคร่ต่อเพศตรงข้าม เพิ่มอรรถรสในการเสพสังวาส เสียจนทำให้เจ้าบาสเจ้ากร. หลงใหลใคร่กามในครั้งนี้อย่างโงหัวไม้ขึ้น อย่างที่เห็น.  อยากรู้จริงว่าพลังแห่งบาปราคะที่เธอได้รับมานั้น. จะใช้ทำอะไรได้อีก แล้วน้องจ๋า ก็ได้พลังนี้ด้วย จะทำให้เธอเร่าร้อนแบบเดียวกับหยาด้วยรึเปล่า แล้วใครจะเป็นเหยือของเธอ คงได้รู้ในไม่ช้านี้แน่เลย
แล้วยังสงสัยอีกอย่างนึงว่าเจ้ากรมันเก็บเซริฟเวอร์ที่ใช้บันทึกบทสวาทในครั้งนี้ไว้ที่ไหน แล้วใครจะมาเห็นคลิปนี้เป็นคนแรกแล้วจะดังกระฉ่อนในโซเชียลด้วยมั้ย
น้องหยาจะทำไงกับปัญหานี้จะใช้พลังราคะของพี่พลมาลบความจำเหล่านั้นได้รึเปล่า โอ๊ยๆๆคิดไปไกลเลยเรา. เห่อๆ