ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mikuni Mizuki] Haijin Gamer Funtouki : สื่อรักนักเล่นเกม

เริ่มโดย oswald, มิถุนายน 12, 2018, 03:13:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

Senpai notice me
ถ้าชอบผลงานของ Mikuni Mizuki ยังมีอีกเรื่องครับ

>>คู่หมั้นบ้านนา<<

bigboy001

::Crying::  ได้แต่อิจฉา เวลามีรุ่นน้องสวย ๆ เล่นเกมห่วย ๆ เราสอนให้ไหงไม่เป็นเหมือนในเรื่องนี้นะ ฮือๆ.. ::Crying::

delta941

ตอนเด็กๆมีแต่เพื่อนผู้ชายที่เล่นเกม ไมไม่มีเพื่อนผู้หญิงแบบนี้บ้างนะ

ขอบคุณมากครับ

rit1403

อื้อหือ เจอเพื่อนเล่นเกมแบบนี้ จัดหนัก เล่นเกมห่วยอย่างเราคงอด T^T

noohun

จบฟินมาก ::JubuJubu:: รุ่นพี่นี่ก็มาบ้านรุ่นน้องสาวเป็นเรื่องปกติเชียวนะ

Hawaalaew

ในที่สุดก็ได้อ่านแบบไม่มีไลท์เซเบอร์มาให้รำคาญสายตาซะที ขอบคุณครับ

nekki

แหม่นางเอกดูท่าก็อ่อยรุ่นพี่มาตั้งแต่แรกละ ยิ่งพยายามลดน้ำหนักอีก ยิ่งน่ารัก

ปล.อ่านเรื่องนี้ตอนเช้านี้หวานซะผมกินกาแฟดำเลย ไม่ต้องเตินน้ำตาล...

HypN♥s

โอ้ แนวรักใสๆ อ่านแล้วรักเลย ใครเลยจะคิดว่า เด็กเล่นเกมส์จะหุ่นดีแถมแอบชอบรุ่นพี่ซะอีก

แต่รุ่นพี่นี่ก็โคตรจะแสนดี

เป็นผมนะ อีหนูนี่เสร็จตั้งนานแล้ว  ::ChuChu::

jackalza

xtazy

สาวอวบโดนเปิดแล้วติดใจ อ่อยมาตั้งนานลดหุ่นปั๊บเก็บแต้มได้เลย

not23149

pisit_s

Saturn Wang

elviswhat