ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimotsuki Juugo] Shitei Koukan สลับขั้วมั่วรัก 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 12, 2018, 11:19:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Machinegun Arm

มาแล้วกับเด็กน้อยที่ต้องได้รับการชี้แนะ​ เด็ดแน่นอน

mummebuf

kurokami

ตอนแรกมันแค่สลับกันเฉยๆตอนนี้แข่งกันซะงั้น

แล้วตอนที่แล้วมันบอกไม่อยากให้ใครได้พี่มันไหงมันมายอมให้จัดหนักงี้อะ

หน้าใหม่

ชอบตรงจับเวลาโม็ก  ::HeyHey::

แต่ตรงรถไฟนี่ไคลแม็ก  ::Bloody::

tongzabaze

Watanyu Ponammara

SHOCKRT

ปกติแข่งไวนี่มันน่าจะอยู่ที่ผู้ชายด้วยครับ รอตอนสามต่อ

Anastasia Krichenko

Ploy555

ช่างเป็นพี่สาวที่แสนดีเสียจริง ติดตามต่อไป

the เด๋อ

เอาเรื่องมาก พัฒนารวดเร็ว สมเป็นเด็กวัยเรียนรู้ 5555

FFXCY

เห็นตอนหน้าแล้วตอนนี้ยังใสๆ อยู่สินะ ตอนหน้าจัดอาคาริสองคนเปลี่ยนคลาสเต็มตัวเลย
ปล. กลับมาแก้ไข ฮะ เปลี่ยนคลาสกันตั้งแต่ตอนนี้เลยนี่หว่าแอดว้านๆ

youtome3

พี่สาวอะไร ทำไมใจดีแบบนี้ฮ๋าๆๆ ไอ่เด็กเปรตตตต ทำไมเอ็งโชคดี

yellowmonkey

nutza019

::Evil:: เห็นตัวอย่างตอนต่อไปแล้วน่าสนุกจังเลยครับ พี่สาวอีกคนชุดแจ่มมาก  ::Evil::

::Reader:: พี่สาวที่ใส่แว่นนี่คิดอะไรพิเรนๆได้อยู่เรื่อยเลยนะ

ขอบคุณสำหรับงานแปลดีๆครับ  ::KO::

toto65

พัฒนาเร็วมากเลยพี่สาว  แบบนี้น้องชายเพลินแน่ๆ