ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mizone] Monster Girl Romance Ch.3 : มนต์รักสาวมอนสเตอร์ ตอนที่ 3 [Uncensored]

เริ่มโดย oswald, ตุลาคม 05, 2019, 12:14:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

oswald

รู้สึกว่าแนวนี้ไม่ค่อยมีคนชอบเท่าไหรงั้นข้ามทำอีกตอนเดียวก็พอละกัน

ถ้าใครอยากอ่านเรื่องก่อนของ Mizone อ่านได้ที่ตรงนี้ครับ
>>ร่างกายมันฟ้อง<<

ที่จริงแต่ละตอนก็คู่ใครคู่มันอยู่แล้ว ถึงไม่ได้อ่านตอนก่อนๆ ก็ไม่มีปัญหาอะไรมากครับ

แต่จะอธิบายคร่าวๆ ว่านางเอกหลักซีรี่ย์นี้คือสาวโอนิสีฟ้า(ผิวคล้ำ+มีเขา)
ตอนแรกเธอเกลียดมนุษย์แต่ก็มีไอ้หนุ่มรุ่นน้องมาสารภาพรัก แล้วตอนนี้ก็เริ่มคบเป็นแฟนกันแล้ว(แต่ยังไม่มีอะไรกัน)

noohun

อืม ใช่ครับ การสื่อสารเป็นเรื่องสำคัญครับ แต่ถ้าสื่อสารกันด้วยวิธีนี้ คงได้แห้งกันแน่นอน
ท้ายตอนนี่ รวมนางเอกจากเรื่องอื่นเลยนี่หว่า (สาวเซนธอร์ กับสาวดูลลาฮาน) และสาวโอนิที่กล่าวถึงตอนต้นเรื่อง
ปล.ขอบคุณคุณoswald ที่แปลซีรี่นี้มากครับ

ipor

ท่าตอนแทงด้านหลังนี่คือ ช่างจินตนาการจริงๆ อ่านจบก็ยังงงอยู่ว่า จะเลือกไครกันแน่ระหว่างเงือกน้อยหอยเสียบ กับเพื่อนสาว

nowhereman

เป็นวิธีสื่อสารที่ลึกซึ้งมากครับ ว่าแต่เงือกสาวมีขาได้ไงเนี่ย

MooOon

ขอบคุณที่แปลเรื่องนี้ให้ครับ ตอนนี้ก็เหลือเเค่คู่ของสาวยักษ์ น้ำเเข็งเเล้วสินะ

ของคู่เงือกดูน่ารักมาก เอาจริงอยากให้เป็นเเบบ สาวเงือกเข้าใจที่พูดเเต่พูด

ภาษาเดียวกับพระเอกของตอนนี้ไม่ได้นะ เเต่เเค่นี้ก็ฟินเเล้ว เอาจริง ถ้าได้มา

อยู่ด้วยกันจริงๆจะทำยังไง สงสัยเหมือนกัน หรือทำได้เเบบเรื่องอื่นๆ ทำให้หาง

กลายเป็นขา 2 ข้าง เดินบนบกได้ ?

Akira Watanabe

::Sweat::  ลูกออกมาจะเป็นยังไงเนี้ย แมร่งมันซั่มกันข้ามสายพันธ์กันมั่วไปหมด

ผู้เฒ่าเซราะกราว

CoolNook Thangsakul

samsung014

สาวเงือกน่ารักมาก เปิดเผยตรงไปตรงมาด้วย ชอบก็จัดเลยไม่มีรีรอ อิอิ

nekki

น้องเงือกน่ารักมากครับ ว่าแต่ตอนจบที่สาวๆมาเล่นด้วยกันน้องเงือกก็มาเล่นด้วย นี่คุยอย่างไงกันนะ

(S)Kater

ท่าน oswald แปลดี ใช้คำดี ลื่นไหลและสนุกเหมือนเดิม แต่เวปเราถ้าไม่ซ่อน ก็ไม่ยอมตอบกัน
ผมอยากใช้คำและเรียบเรียกประโยคให้ได้แบบท่านนี่แหละ มันอ่านง่ายสบายไม่เป๊ะๆทื่อๆจากEngสดๆ
การใช้คำเหมือนนักแปลมังงะมืออาชีพเลยผมยอมรับ จะมีใครเข้าใจตรงนี้มั้ยเนี่ย ผมเสียดายแทน
เดี๋ยวเช้าๆผมมาอ่านและเมนต์เกี่ยวกับเนื้อเรื่องอีกทีนะครับ

ผมละอยากขอบคุณเมนต์บนๆจริงๆ ทุกท่านเป็นขาประจำไม่ว่าจะซ่อนหรือไม่ก็ช่วยกันตอบอย่างมีสาระ

เรื่องตอบน้อยคิดว่าคนอ่านคงไม่ค่อยชอบแนวนี้ด้วยแหละครับเท่าที่อ่านเม้นตอนก่อนๆ ดู
ก็ไม่มีปัญหามากครับแต่ว่าพอคนตอบน้อยก็ขี้เกียจทำ 55
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

siwapol55

เป็นวิธีการสื่อสารที่ดี กายแนบกายของแท้เลย
ขอบคุณมากครับ

jahi

จากตอนแรกๆเป็นเพื่อนกันอยู่นานไปก็ต้องมารักกันละ(นางเงือกนี่น่าจะฟังออกนะว่าพูดว่าอะไร  แต่ยังพูดไม่ค่อยได้เลยสื่อสารกันไม่ได้555)
ป.ล.ผมชอบพวกซีรี่ย์นี้จริงๆครับฮีทตับผมได้ดีมากๆเลย ขอบคุณครับ