ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ether] Athlete In Stadium โอลิมปิกหยุดโลก 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 12, 2018, 05:16:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

มีอีกสารพัดกีฬาร้อยกว่าหน้า ชอบก็ตอบไว้เยอะๆจะได้ออกมาไวๆ

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

onibakuzuza

::GiveMe:: คุ้มค่ากับการลอยคอเอ๊ยรอคอยครับมี ท่านแปลแบบนี้โอ้วฟริ๊นนนนนนนเฟร้อออออ

ขอบคุณมากครับกับการแปลเรื่องนี้มาไวๆนะครับจะรีเฟรชรอออออ

ขนาดนั้นเลยเหรอ เดี๋ยวผมส่งให้หลังไมค์เลยก็ได้นะ  ::Ajark::

wender_111

ไม่รู้ทำไมนะ ผมถึงอินกับเนื้อเรื่องที่มีนาฬิกาหยุดเวลามากกกกก ทั้งหนังทั้งการ์ตูน

ป.ล. อยากมีซักเครื่อง
ป.ล.2 ถ้าไม่มีมานั่งประดิษฐ์เอง แฮ่

เราลาออกจากงานมาลงทุนร่วมหุ้นกันมั้ยครับ จากการวิจัยของผมแรงโน้มถ่วงและแรงดึงดูดมีผลกับเวลา
เหมือนในทฤษฎีที่วิจัยแล้วว่านักบินอวกาศมีช่วงอายุที่น้อยลงหรือช้าลงตอนอยู่ในอวกาศหลังกลับมาโลก
เรามาคิดค้นสนามแม่เหล็กหรืออะไรก็ได้ทำให้แรงดึงดูดติดลบจนเวลาหยุดในบางพื้นที่กันดีกว่า
แล้วเราก็......กัน สรุปแล้วถ้าทำสำเร็จจะคุ้มมั้ยเนี่ย 55 เอาตังไปตีหม้อง่ายกว่ามั้ย 5555555555

555 ผมรอท่านประดิษฐ์ แล้วผมซื้อต่อดีกว่า
แฟนตูนเลิฟฮินะ

dxoogo124

ชอบแนวนี้ครับ แต่ไม่ค่อนมีอนิเมชั่นให้ดูเลย

ถามผมสิ เมะแนวหยุดเวลาภาพสวยๆมีเยอะเลย เคยอัพไปเยอะแยะ แต่ห้องเมะไม่ค่อยมีคนตอบเลยเลิกไป

love13

rit1403

แปลกไปอีกแบบ ตอนแรกก็แจ่มแล้ว ภาพสวยดีครับ

tcm12599

เล่นทุกการกีฬาเลย ::DookDig::
พลังแบบนี้อยู่ที่ไหน ที่นั่นวุ่นหมด

tazasss01

kaithai

มีครบทุกประเภทกีฬา ในโอลืมปิคไหมเนี่ย

แค่เริ่มต้น เพื่งกรีฑา 100 ม. เอง

polka2012

แนวนี้แปลกดีครับ...ยังไม่เคยอ่าน แค่ลองอ่านตอนแรกก็แจ่มแล้วยังมีตอนต่ออีกอยากรู้จังว่ามันมีออฟชั่นอะไรอีกบ้าง
อยากได้ไว้ครอบครองสักเรือน ภาพวาดก็สวยเส้นคมดีครับ ::WooWoo::

Inzomnia

นาฬิกาที่คุณคู่ควร ผมก็เช่นกัน ถ้ามีจริงนะคุณเอ้ยยยย

Joker-

มีตอนที่ไม่ได้หยุดเวลาด้วยหรออ เห็นในตัวอย่าง

น่าจะอยู่ในโหมดอื่นครับ มันพลิกแพลงได้หลายอย่าง  ::Oops::

สุนทร โสภ

ภาพสีสวยสด เนื้อเรื่องดีมากฟินสุดๆ แทบอยากจะหามาไว้ใช้เองเลย