ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Ether] Athlete In Stadium โอลิมปิกหยุดโลก 1/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 12, 2018, 05:16:39 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly-28

tproject

สุดยอดแห่งอุปกรณ์ ที่อยากได้เลยยย
ภาพสวยน่าติดตามครับ 

xfreestylex

ปกติหยุดเวลาก็แย่ละ นี่มันมีโหมดเยอะแยะเต็มไปหมด แต่นิสัยไม่ดี เสร็จแล้วไม่ทำให้เรียบร้อยเหมือนเดิมด้วย

570630

akesak00

สุดยอดโอลิมปิกสำหรับเจ้าอ้วนไปเลย ภาพสวยมากครับ

keatmano

ชอบโหมดกลับมาแข็งขันได้อีกทีมากกว่าโหมดอื่น  ::HoHo::

xtazy

อ้วนหื่นนี่ชั่งสรรหาวิธีเข้าทำ แต่แค่เจอคนแรกโดนเอา คณะกรรมการก็น่าจะเรียกคืนนาฬิกาให้หมดนะ แต่ว่ากล้องถายทอดจะจับภาพไว้ได้หรือเปล่า แข่งเสร็จออกเป็นเอวีได้เลย

ัuffa555

น่าสนใจมากๆ เลยครับ  เจ้าภาพจัดนาฬิกาให้ด้วย
หรืแจะมีเงือนงำ ::Dizzy::

DARKAXL

อยากได้นาฬิกาแบบนี้มั่งแฮะ มีโหมดอื่นให้ลองอีกเยอะ ถ้าได้ลองใช้มั่งคงน่าสนุก ::Evil::

blackkids

กะจะเย มันทุกชนิดกีฬาเลย สิน่ะ ไอ้กรรมการ ตัวป่วน

g9898

tamagot123

::Horror:: พลังอันยิ่งใหญ่ มาพร้อมกับความรับผิดชอบที่ใหญ่ยิ่ง ใครนาฬิกาเรือนนี้ไป ฟ้าเหลืองแน่นอน

sun_day

ชอบแนวนี้นะ แต่หายากมาก ยิ่งภาพสีด้วย ฟิน~~ ::Bloody::

makijung

แนวนี้ไม่ค่อยมีคนเขียนด้วยสิ แปลไทยยิ่งหายาก ขอบคุณมากครับ

Kit.m555

นึกว่านาฬิกามีดีแค่หยุดเวลา
มีโหมดอื่นอีกด้วย