ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สองรัก บทที่สุดท้าย by //Omega19//

เริ่มโดย Omega19, มิถุนายน 13, 2018, 04:30:10 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปฐพี คิ้วตรง

จบแบบหักมุมมากนึกว่าน้องแป้งจะเหมาหมด

medsay

::Crying:: จบได้หักมุมสุดๆ สงสารแป้ง ขอบคุณครับ

lamom

โห...หักมุมซะ เฮ้อ สุดยอดดราม่าเลยครับ

therasak

โอ้ย เศร้ามาก สงสารชาญที่รักจนคลั่ง  แป้ง รักและห่วงใยอย่างแท้จริงกับพีและแบงก์ และที่สุดคือความชังให้พีและแบงก์ที่ไม่เห็นค่าความรักของสตรีคนหนึ่งที่ยอมสละชีวิตเพื่อคนรัก

Namchai Boonrat

จบแบบดราม่า เศร้าๆ เลย น่าสงสานผู้หญิงที่สุด ขอบคุณครับ

wapwap

จบเศร้าเลยครับ สงสารแป้งจัง
ขอบคุณครับสำหรับเรื่องดีๆ ::Thankyou::

tantawanjames

จบได้หักมุมสุดๆครับ แต่นี่แหละความรักมีหลายแง่มุมให้ได้คิด แต่งได้สนุกมากครับ

akepong

โห...จบแบบนี้ไม่ไหวครับ เศร้าเกิ๊นนนน สงสารน้องแป้งจริง

hanabombam

เดาไว้ว่าชาญจะโดนจับ แต่ไม่คิดว่าเรื่องจะพลิกเป็นน้องแป้งตายด้วย

Suchart Thanee

นี่คือชีวิตครับ เศร้าจริงๆไม่ได้มีความสุขเสมอไป สงสารแป้งครับ

sixdevil7

ตอนจบน่าสงสารแป้งสุดๆ...ขอบใจมากครับ

honminn