ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 37.ผัวขาเมียยอมแล้ว จำได้แล้วว

เริ่มโดย come in, มิถุนายน 14, 2018, 12:15:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

santosan

::JubuJubu::เอ..ชักจะยังไงแล้วนะครับ โดนนายเลิศบ่อยจังพักนี้ ::JubuJubu::

Phoowadol

การมาของเลิซในครั้งนี้มันดูเหมือนแปลกๆ อยู่นะ เหมือนเมลกำลังโดนหลอก เรื่องตกลงกับคุณอามาแล้วเลย. แถมมาในครั้งนี้ยังขอให้เมลเรียกตนเองว่าผัวอีก เชื่อได้ว่าสำหรับเลิซนั้นหลงรักนายสาวของตนอย่างแน่นอน หลังจากมีอะไรกันมาหลายๆครั้งเริ่มคิดผูกพันเมลมากขึ้น. แต่ติดที่เป็นเมียนายนี่แหละ. ทำให้แต่แค่คิด. พอมาในครั้งนี้หลังจากห่างกันเป็นเดือนจึงขอทำในสิ่งที่ใจตนเองปารถนา แถมเมลก็ยอมเล่นด้วย เรียกผัวเรียกเมีย. หรือว่าเมลเองก็มีใจให้กับเลิซเหมือนกัน เพียงแต่ตนเองไม่รู้ตัว. แล้วนี้ถ้าคุณอารู้เรื่องนี้. จะเป็นยังไงนะ จะรับได้รึเปล่า เรื่องเมลยอมเรียกเลซว่าผัว เนียะ
   ก็อย่างว่าเนอะเมลเองก็ว้าเหว่. เลิซเองก็เอาใจเก่ง ตอบสนองเรื่องบนเตียงได้ดีกว่าคุณอา ด้วย จึงไม่ผิดที่เมลจะอาจมีใจ และรัก เลิซขึ้นมาบ้าง. แต่หลังเหตุการณ์คืนนี้ จบ มันจะเป็นการลาจาก. ของเมลและเลิซ ด้วยรึเปล่า ดูเหมือนว่า เลิซมาสั่งลาคุณนายสาวยังไงๆไม่รู้
ใช่มั้ย. (หรือว่าผมคิดไปเอง)  จะยังไงก็ชั่ง ผมก็ยังขอเป็นกำลังใจให้นะครับไรต์ ขอบคุณครับ น้องเมล

holovelove

อยากเป็นเลิชจัง  จริงๆไม่จริงไม่รู้อ้างนายก็ได้จัดเด็กนายทุกครั้ง
เหงาๆ

dodoza2

ผมเดาเลิกชน่าจะแอบมาทำกับคุณนาย ส่วนคุณนายก็น่าจะติดใจแล้ว ขอบคุณมากครับ

Maikeet Fai

ท่าทางเมลคงจะชอบเลิศเข้าให้แล้ว แผนเลิศหรือแผนคุณอาปั่นหัวเมลอยู่ตอนนี้

darkangel

YO Samkha

เมลมีความสุขทุกทีที่อยู่กับเลิศ  คงได้อยู่กันยาวๆ

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
กำลังหาตอนแรกๆมาอ่าน ยังไมีค่อยมีเวลา ขออนุญาติอ่านตอนใหม่ๆไปก่นนะครับ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

เมลจะโดนเลิซหลอกหรือเปล่านะ ว่าแต่คุณอาทำไมไม่รับโทรศัพท์ที่เมลโทรไปหา มันก็แปลกๆดีนะ หรือคุณอาจะมีแผนอะไรอีกหรือเปล่า....คนที่มาแอบเย็ดเมลข้างหลังนี่ก็ยังไม่รู้ว่าเป็นใครเลย....????