ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 37.ผัวขาเมียยอมแล้ว จำได้แล้วว

เริ่มโดย come in, มิถุนายน 14, 2018, 12:15:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

come in

อ้างถึงไอดีเก่าเข้าไม่ได้นะคะ ใช้อันนี้แทนเลยนะ ::Dozy::
ถ้ามีการใช้ภาพในเรี่องนี้ เป็นภาพเราเองนะ ถ้าภาพไหนเห็นว่าไม่เหมาะสมเม้นไว้ค่ะ เรามาลบ

เพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ
กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 1-21 ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 21++ ค่ะ >>>
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 37.ผัวขาเมียยอมแล้ว จำได้แล้วว

บ้านหลังใหญ่ตั้งตะหง่านกลางร่มไม้ แม้จะมืดสนิด แต่ก็ยังมองเห็นถึงความสวยงาม ประตูทุกบานปิดมิดชิด
รอบบ้านเงียบสนิด ในมีเสียงครางระงมแว่วออกมาจากห้องๆหนึ่ง ในห้องเปิดแอร์เย็นฉ่ำ แต่คนสองคนในห้อง
กลับเหงื่อโทรม อึ้มมมมมม อึ้มมมมมมม จะทำอะไรคะ อู้ยยยย เอาแบบนี้จริงๆหรอคะ ไหวหรอคะ อูยยยยยย
เสียงซวบซาบเบาๆ สลับกลับเสียงเนื้อกระทบกัน ปั้กๆๆ แว่วมาเป็นระยะๆ เมลนั่งอยู่ปลายเตียง มองไปกลาง
เตียงมีถุงยางใช้แล้ว มีน้ำขาวขุ่นจุกอยุ่ที่ปลายผูกวางทิ้งไว้สองอัน ทั้งตัวเมลมีแค่ชุดนอนสีชมพูใสบางๆคลุมไว้
เต้านมพูแน่น หัวนมป้านใหญ่แข็งชูเป็นไตแหย่พ้นชายเสื้อออกมา ร่องหอยฉ่ำเยิ้มราวกับผ่านศึกมานาน เมลกำลัง
อ้าปากอมควยอันเขี่องรูดกระทอกมันไปมา ก่อนจะคายมันออก รัวลิ้นไปมาจนทั่วทั้งลำแล้วกดลิ้นบดลงไปที่ปลายหัว
อูยยยยยย เสียงครางฮึม มือสองข้างลูบไล้ไปมาทั่วทั้งเต้า บี้คลึงที่หัวนมเบาๆ ก่อนจะสอดมือเข้ามาหิ้วพยุงให้ลุกขึ้น

พอแล้วนอนเถอะค่ะ คุณนายครับผมขออีกรอบนะครับ คุณนายรับปากผมแล้วว่าแค่คืนนี้ไงครับ นี่ยังไม่หมดคืนเลยครับ
เมลจิ้ปากแล้วหยิกที่ลำควยแรงๆหยิบถุงยางที่พึ้นขึ้นมาสวมให้ ลุกขึ้นก้มตัวเอามือวางที่เตียงแอ่นตัวโก่งก้น ให้เลิชส่ง
ดุ้นควยทะลวงเข้าไปในรูหีได้ถนัด เลิชจ่อหัวควยที่ปากหีหมุนหัวควยไปมา ก่อนจะกดมันลงไปในร่องช้าๆ เนื้อข้างหีฉ่ำๆ
ค่อยๆปริ้นผลุบลงไปตามควย ซู้ดดดดดด มันผลุบเข้าออกๆ เริ่มจากช้าแล้วก็เร็วขึ้นเรี่อยๆ อูยยยยยยยยอา...........
เลิชยืนซอยกระแทกหีสักพัก ก่อนจะยกขาเมลสองข้างคล้องไว้ที่ละข้าง เกร็งแขนยกตัว แอ่นอกแนบหลัง ประคองตัวเมลไว้
หนวดสากๆฟอนเฟ้นไปตามลำคอและไรหู ค่อยๆยกตัวเมลลอยขึ้นจากที่นอน เอวสาวกระทอกควยเข้ารูสวาทไม่หยุด อา...อา...
ซี้ดดดดดดด อาๆๆๆๆอืมมมมมม เมลร้องครางยาว อาๆๆๆโอยยยยยยยยยยยอ้ายยยยยยยยยยยยยยยยยยย ดีจังๆเลิช
เสียวมากเลยค่ะ เมลไม่เคยโดนทำท่านี้เลยค่ะ เคยเห็นแต่ในหนังโป้ อุ้ยยยยย อุ้ยยยยยย ซี้ดดดดดดด อู้ยยยยยยยย
มันงัดแบบนี้ยิ่งเสียวอ่า......

ย้อนกลับไปเมื่อหัวค่ำ หลังจากคุณอากลับไปเมี่อตอนนั่น ก็กลับมาอีกรอบ แล้วก็ทำงานลากยาวไม่กลับบ้านอีกเกือบเดือน
คนงานกลับไปหมดแล้ว เมลกำลังจะเข้านอน คุณนายครับ คุณนาย เสียงเลิชเรียกจากชั้นล่าง แปปนะเลิช เมลหยิบชุดคลุม
ทับชุดนอนบางๆสีชมพู ชุดคลุมสั่นไปนิดปิดได้แค่พอดีขาอ่อน เดินลงมาเจอเลิชนั่งอยู่ที่โซพา โหเลิชหายไปไหนมาคะ
หายไปเป็นเดือน แล้วคุณอาละคะ นายไม่มาแต่ให้เลิชมาครับ หืม.....ให้มาตอนนี้หมายความว่าอะไรคะ อย่าบอกนะว่าคุณอา
จะ....ไห้...กันอะ ใช่ครับ บ้าแล้วเมลถึงกับงง เพราะเรี่องลุงดำยังผ่านมาไม่ถึงเดือน แล้วคุณอาก็ไม่ได้พูดอะไรก่อนหน้านี้
เมลยกมือถือโทรหาคุณอาแต่ไม่รับสาย กดโทรไปหลายรอบ คุณอาไม่รับแค่ แบบนี้เมลไม่เอาด้วยนะคะ ผมว่าแล้วคุณนาย
ต้องไม่เชี่อ คุณนายดูนี่ครับ เมลเดินเข้าไปหาเลิชจะนั่งลงที่โซฟาตัวข้างๆ แต่เลิชเอื้อมมือมาดึงเมลลงไปนั่งที่ตัก ไม่เอาๆ
เมลขืนตัวไว้ คุณนายครับดูนี่ก่อน ผมคุยกับนายแล้ว เลิชหยิบมือถือขึ้นมาให้ เมลนั่งบนตักเลิชอ่านแชทที่เลิชคุณกับคุณอา
ข้อความยาวมาก ประมาณว่า คุณอาลงโทษเลิช โดยการให้ไปขับรถให้พ่อรองแทน โดยเลิชขอกลับมาหาเมลอีกครั้งนึงก่อน
แล้วจะกลับไปทำงานกับพ่อรองยาวๆ ................

อ่านได้แค่นี้ยังไม่ทันจบ มือเลิชก็ซุกซน ตะโปมล้วงล่างล้วงบนทั่วไปหมด ออกปากห้ามไม่ทันพ้นปาก ก็รูดเอาชุดคลุมเมล
ออกไปซะแล้ว เมลดันตัวออกไป เดี๋ยวสิเลิช จะรีบอะไรนักหนา เมลก้มลงจะอ่านแชทต่อ แต่เลิชสอดตัวเข้ามา ซุกไซร์ดูดดุล
ที่หน้าอก ไล่เลียไปมาก่อนจะงับหัวนมใหญ่ๆเข้าไปดูดแรง เมลมือไม้อ่อนแอ่นอกวาบๆตามแรงปาก มือข้างหึ่งก็คลึงเค้นหัวนม
อีกข้างที่ว่างอยู่ อีกข้างบี้คลึงที่โหนกเนินจากนอกผ้า อึ้มมมมมมมมมซี้ดดดดดดด เมลแอ่นกระตุกล่างกลับไปมา เลิชดูดเลียนม
เล่นสักพัก ยกสองขาเมลวางกับพนักโซพา ชุดนอนเมลเป็นแบบสวมลงมา แล้วเมลก็จะนอนแล้วไม่ได้ใส่ชั้นใน พอเลิชซุกหน้า
ลงไปก็เจอหอยจังๆ เลิชรัวลิ้นลงไปที่เม็ดแรงๆ เมลกระดกเอวรับ แต่มือก็ดันหัวออก

ตัวเลิชสั่นเทา หัวร้อนเหมือนคนไม่สบาย เป็นอะไรรึเปล่าเลิช ดูไม่ค่อยสบายนะ ผมสบายดีครับคุณนายแต่เงี่ยนครับ เลิชเอื้อมมือ
มาดึงมือถือจากมือเมลโยนไปที่โซฟาอีกตัว ก้มตัวลงซุกไซร์ที่เนินหอยต่อ อื้มมมม ไม่เอาค่ะ ทำไมละครับ เลิชหน้าเจื่อนไม่ใช่ตรงนี้ค่ะ
งั้นขอไปที่ห้องนอนเล็ก ได้ไหมครับคุณนาย นะครับ เลิชมองหน้า ท่าทางดูหวั่นๆ ยังไงไม่รู้ ดูแปลกๆ แต่ถ้าคุณอาตกลงมาแล้วก็ได้นะ
แค่คืนนี้นะเลิช ครับแค่คืนนี้ครับ เมลมองหน้าเลิช รู้สึกแปลกๆ แต่ก็พยักหน้าแล้วยิ้มให้ เลิชยื้มหน้าบาน พุ่งเข้ามาอุ้มเมลตัวลอยเข้าห้อง.
............ยกแรกจบไป............ นอนคุยกันไม่ถึงสิบนาทีก็ขออีกรอบ.............. พอแตกแล้วแล้วก็ขอซ้ำอีก..................
แล้วมันก็ยาวมาจนถึงตอนนี้

เมลโดนเลิชยกตัวลอยคว้าง ปล่อยตัวหงายไปพิงกับตัวเลิชตามแรงยก สองแขนเมลโอบรั้งกลับมาด้านหลัง คร้องเกี่ยวคอเลิชไว้
เพี่อให้ตัวไม่ห้อยตกลง เลิชได้ทีสาวกระแทกควยได้ถนัดขึ้น ยิ่งยัดกระแทกเอวถี่กระทุ้งควยเข้ามา อู้.....อื้มมมมมมม ปากเลิชฟอนพัด
พยายามจะจูบปาก แต่หันไปไม่ถึง เมลต้องช่วยเอี้ยวตัวเข้าหา เพี่อจะได้ประกบปากแลกลิ้นกันได้ เสียวไหมครับคุณนาย ดีไหมครับ....
. ซี้ดดดดดดด อุยยยยยด....ดี.....ซี้ดดดดดดดด อา......ค่ะ..อุ้ยๆๆ..มันงัดๆ...อูยยยยยยย.. ดีไหมครับ ควยเลิชคับพอดีรูไหมครับ
คุณนาย........ดีค่ะ..............ว่าไงนะครับ......เลิชถามพลางกระแทกเอวถี่ขึ้นๆ.....อา........โอ้ยยยยย..............เลิชชชชช.....ดีสิคะ.........

ถ้าดีงั้น.....ก็.............คืนนี้............ เลิชขออะไรคุณนายครับ ไหนคุณนายรับปากแล้ว........ลืมแล้วค่ะ............ก็..........คืนนี้

ผัวขาเมียยอมแล้วค่ะ จำได้แล้วค่ะ อูยยยยยยย ผัวขอให้เมียเรียกผัวค่ะ เรียกแล้วค่ะๆๆๆๆ ผัวขา ผัวขา ซื้ดดดดดดดอุ้ยยยยยยย ผัวขาเมียจะไม่ไหว
แล้วนะคะ เมียจะแตกอีกแล้วค่ะ ผัวคะ เย็ดท่านี้ ซี้ดดดดมัน ซี้ดดดดดดอา......... มันอะไรจ้ะเมียจ๋า บอกผัวสิ อูยยยยเบาๆๆๆๆค่ะเบาๆๆๆๆๆ
ค่ะ.......... มันเสียวค่ะ.....ผัวขา.......... แบบนี้เสียวหีมากค่ะ อูยยยยยยยยยยย อ้ายยยยยยยยยยยยยยยยยย....ติดตามตอนต่อไป...

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

kate999

มันแปลกดีนะครับขอเดาว่าเลิชแอบมาเอานายสาวแน่ๆ

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

au2000

เมลจะโดนหลอกมั้ยนะ
อา ให้มาหรือเปล่า
งานจะเข้าอีกมั้ย
แต่ก็มันดี

Mafee CHick

คนแรกเลย แต่คนที่แทงเมลหลังรถเป็นใครหละคับรอลุ้น

minky way

narongrit hongsabak

Sri Trang

readinggg

อาทำโทษเลิชหรือให้รางวัลกันแน่ ให้มาหาความสุขทั้งคืนแบบนี้

Nondon

Sittipong Kengchai

beeriero

kit2516

aek2aek2