ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...33 อารมณ์พาไป

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 14, 2018, 09:45:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ultrasonic

ผมเชื่อว่า ไม่เรื่องจบลงแค่ คืนนี้ แน่นอน  ::Evil::

palladium

น้องพิมรวบผม ผมดันอ่านเป็น ผมรวบน้องพิม  ::HoHo::

Kittipong Janchai

เป็นผมคงจัดหนักทั้งคืน แก่แค่้นนายโจ

คนรักเมีย

ในที่สุด สามีนาก็พลาดจนได้ เล่นนอกเกมส์เหมือนนอกใจนา แต่เชื่อว่า ระหว่างพิมกับสามีนา ก็คงเป็นได้แค่ one night stand ไม่มีโอกาสเกิดขึ้นอีก คงเป็นเพราะความที่สามีนา ทั้งรักทั้งแคร์นาอย่างมากๆ อารมณ์แบบที่สามีนาเป็น ยากที่จะหาหญิงใดมาเติมเต็มอารมณ์ให้สามีนาได้ นอกจากนาเพียงคนเดียว แต่ถ้าว่าไปแล้ว นารู้เรื่องนี้เข้าเมื่อไร อาจเกิดการประชดประชันสามีนาไปในรูปแบบที่สามีนาก็กลัวใจนาเหมือนกัน ได้ข่าวว่า นายังติดใจเซ็กส์ที่มี ชาย 2 คนมาปรนเปรอความสุขให้แบบสุขแล้วสุขอีก นาอาจไขว่คว้าหามาด้วยความโหยหา ( เข้าช่วงฟุตบอลโลกแล้ว ข้างบ้านนากับสามี ก็มีหนุ่มต่างชาติมาอาศัยอยู่ 2 -3 คนนี่นะ ) ขอบคุณท่านเจ้าของบทประพันธ์มา ณ ที่นี้

Newnotpost

ไม่น่าจะแค่ครั้งเดียวนะครับ ฟินๆไปครับสามีน้องนา สุดยอด

xonly only

sukray ruktum

สงสัยจะได้น้องพิมเป็นขาประจำซะละครับท่านแล้วถ้านารู้จะเป็นเรื่องมั่ยนะ

swbkk

คุณสามีพ่อพระ กลายเป็นหื่นเหมือนเมียซะแล้ว ดีครับ จะได้สนุกกันสุดเหวี่ยงทั้งผัวและเมียเลย แต่....แหม เดาใจท่านไม่ออก ว่าจะให้ออกมาในแนวไหนต่อ  ได้แต่รอลุ้น.....

neng su

หนูนานี้โชคดีจริงๆที่ได้สามีใจแม่น้ำเจ้าพระยา 

st789

ดูแล้วตอนแรกนึกว่าพิมจะง่าย แต่อ่านแล้วเดาไม่ถูกเลย

Che Phermphrom

ในที่สุดสามีก้ได้เติมเต็มบ้างซะที

howto

hanebahay

มันต้องแบบนี้บ้าง ให้นามันคนเดียวได้ไง

MAC

โอ็ยๆๆคืนทั้งต้นทั้งดอก+กำไลอีกด้วยงานนี้สงสัยบานแน่ครับ ::DookDig::

wiggo

ชอบมากครับที่เรื่องมันไปต่อได้  โดยไม่จำเป็นที่นาต้องเป็นตัวเดินเรื่องหลัก