ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...33 อารมณ์พาไป

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 14, 2018, 09:45:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nakin007

ตอนแรกนึกว่าจะหักมุม น้องพิมไม่ยอม กลายเป็นว่าพระเอกได้นอนกับคนอื่นที่ไม่ใช่นาเสียแล้ว อยากรู้เลยว่าถ้านารู้จะโกรธไหมนะ รอตอนต่อไปครับ

pie2008

ลีลาไม่เบา ตอนเอากับคนอื่นที่ไม่ใช่แฟน

sofee

ตอนนี้เสียวมากๆ ครับ
ถ้าเกิดติดใจน้องพิมขึ้นมาจริงๆ
น้องนาจะทำยังไงล่ะทีนี้

YO Samkha

สงสัยโกรธเรื่องเมียเลยจะเอาคืนให้สาสมใจ

rushnews

พระเอกเราก็ได้จัดคนอื่นซะทีหลังจากเมียโดนจัดมาหลายคนละ

Rachata Sakhon

น้องพิมนี่ใสๆ แต่อารมณ์มาเต็มเลยนะครับ

namogt

Pudit Kaewkalong

น้องพิมจะติดใจ ให้ทำให้อีกหริอเปล่าน้อ ขอบคุณครับติดตามตลอดเรื่องครับผม

Nu metal

kate999

singkanong

น้องพิมโดนจัดหนักแน่ๆและขอเดานะต้องได้น้องพิมตลอดส่วนหนุ่มโจอดแห่ะๆ

lunla

แล้วถ้านารู้ นาจะโกรธไหมครับ
สงสัย นามีสิทธิโกรธไหมที่สามีนอกใจ  ทั้งที่ตัวเองก็ทำเหมือนนอกใจ (แต่สามียอม)

tyttkcu kcu

ขอบคุณครับ
ดีใจที่ถูกเอ่ยถึง เคยเขียนกระทู้ แนวปสก. +นำเที่ยว รู้สึกดี เมื่อมีเม้นท์มาพูดคุย มาคราวนี้เจ้าของเรื่อง มาตอบกลับเรา ยิ่งรู้สึกดีมากๆครับ
เม้นท์ผม ไม่ค่อยเน้นเดาทางเรื่องนะครับ เพราะชอบตามผู้แต่งไปเรื่อยๆมากกว่า ชอบเอาจุดน่าสนใจ การผูกเรื่องมาคุยต่อ
ตอนนี้ น่าสนใจตรงที่ถือว่า เป็นผู้หญิงคนที่2 ในปสก.ของตัวเอก และกับนา ที่คิดไว้ตลอดว่าไม่ยอมให้สามี มีอะไรกับคนอื่นเด็ดขาด แต่ดันเริ่มมีความลับกับสามีมากขึ้นเรื่อยๆ และคิดว่า ยังไงสามีก็ยอม เป็นปมที่น่าติดตามต่อมากๆครับ.... และพิม ตามประสาลูกคุณหนู เอาแต่ใจ หยิ่งทรนง.... น่าติดตามมากๆครับ