ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 38.ฝันโง่ๆ ของคนโง่ๆ

เริ่มโดย come in, มิถุนายน 15, 2018, 01:24:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

porchai

ขอบคุณครับพี่
คุณอาเปลี่ยนไป น่าจะมีผู้หญิงคนใหม่

ตรี1131

::WooWoo::นายเลิชทำไมถึงทำกับเมลได้.หลอกเย็ดเมลทั้งคืน

densanova

mr.supply

เอาละสิครับพึ่งผ่านเรื่องร้ายมาแถมโดนเลิชหลอกอีกเดาทางคุณอาไม่ออกจริงๆ ขอบคุณครับ

somc217

คุณอาเป็นคนเริ่มต้นที่ทำให้คุณเมลติดเซ็ก แล้วคุณอาก็เริ่มเปลี่ยนไป คนที่น่าสงสารตอนนี้ก็คือคุณเมลครับ
ขอบคุณมาก

baby zeedza

จากอีโรติก เข้า ดราม่าละ  อาได้คนใหม่แน่นอน

himula

kate999

ตอนนี้มันเครียดจริงๆนะครับ ตอนหน้าขอแบบเสียวสุดๆได้ไหมครับ

nui06

เมลมีความลับกับคุณอาอีกเรื่องแล้ว..ยังไงเมลก็คงไม่เลิกกับเลิช...

Phoowadol

แม้จะมีอารมณ์เซ๊กส์อยู่บ้างสำหรับตอนนี้ แต่ที่มีมากกว่าก็ตรงดราม่านี่แหละ อย่างที่ผมเข้าใจเลิซแอบรักคุณนาย เมล อยู่นานแล้ว แต่ก็แสดงออกมาในแนวนั้นไม่ได้เพราะคำว่า ภักดี ที่มีต่อคุณอามันอยู่เหนือกว่าคำว่ารัก นั่นเอง
  การมาร่วมรักกัยเมลในครั้งนี้จึงจัดแบบสั่งลาชนิดที่น้องเมลต้องเรียกเลิซว่า ผัวขา. ๆ เป็นเสมือนยอมรับเลิซแบบกลายๆ ว่างั้น. แส่สถานะในความเป็นจริงมันคงเกิดขึ้นได้ยาก สำหรับเมลและเลิซ นี่ก็คงเป็นครั้งสุดท้ายแล้วมั้ง ที่จะได้ทำกันในลักษณะนี้
    แอบเห็นเลิซหลุด เรื่องบ้านโน้น (บ้านโน้น) ในความคิดของผมมันชวนให้คิดว่าคุณอาน่าจะมี บ้านเล็กและคงจะหลงเมียคนใหม่ และคงกำลังสนุกที่ได้เล่นเกมส์สวาท ในแนวที่ตนเองชอบกับเมียใหม่ จนทำให้ลืม. น้องเมลไปบ้างในขณะนี้แน่ๆเลย
   บอกตามตรงเลยนะครับ ในตอนนี้ไรต์ทำให้ผมสงสารน้องเมล ยิ่งกว่าเดิมเข้าไปอีกนะ อุตสาห์ยอมตามใจสามีขนาดนี้แล้ว ยังทำกับเมลได้ลงคอ. เฮ้อ เป็นกำลังใจให้นะครับน้องเมล

ชำนาญ หาญสำรำ

เริ่มจะดราม่าเคล้าน้ำตาล่ะ  ตอนต่อไปจะเป็นไงรอลุ้นอยู่นะครับ

jjgreat

peddo

สงสารเมลจัง ไม่นึกว่าเรื่องนี้จะดราม่าขนาดนี้ ผมว่าคุณอาตองมีอีกบ้านแน่ ดีไม่ดีคุณแม่ผัวจัดให้ ก็ดีครับ หาเรื่องเลิกๆไปซะดีกว่า ผัวอย่างนี้ ตามเอาใจช่วยนะครับเมล

wachirawitss