ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

บันทึกรัก ในจินตนาการ 38.ฝันโง่ๆ ของคนโง่ๆ

เริ่มโดย come in, มิถุนายน 15, 2018, 01:24:45 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

come in

อ้างถึงไอดีเก่าเข้าไม่ได้นะคะ ใช้อันนี้แทนเลยนะ ::Dozy::
ถ้ามีการใช้ภาพในเรี่องนี้ เป็นภาพเราเองนะ ถ้าภาพไหนเห็นว่าไม่เหมาะสมเม้นไว้ค่ะ เรามาลบ

เพ้อกันต่อ ไครรู้ตัวว่าไม่ชอบแนวนี้ผ่านได้เลยค่ะ  ::Thankyou:: พิมผิดเยอะ ขออภัยน้า

เป็นแนวบันทึกแบบเล่าเรี่องราวไห้ฟัง เจออะไรมา รู้สึกยังไง แบบไหน  ::WooWoo::
มันเป็นความทรงจำของคนๆเดียว เล่าแบบไม่ประติดประต่อ นึกตรงไหนได้ก็เพ้อไปเรี่อยๆ

ปกติเรี่องนี้ก็เขียนงงๆอยู่แล้ว ถ้ายังไม่ได้อ่านตอนต้นๆ ไปย้อนอ่านก่อนนะคะ ไม่งั้นจะยิ่งงงค่ะ
กดตรงนี้ก็ได้ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 1-21 ค่ะ >>> ลิ้งตอนที่ 21++ ค่ะ >>>
::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

บันทึกรัก ในจินตนาการ 38.ฝันโง่ๆ ของคนโง่ๆ

ผัวคะหนักไหมคะ วางเมียลงก่อนไหมคะ ไม่หนักครับ ตัวเมียเบาจะตาย อย่ามาปากหวานค่ะ เบาที่ไหน เบาจริงๆครับ
ดูสิ......ดูสิ.... เชิลเกร็งแขนยกตัวเมลอยขึ้นสูงอีกกกก อ้ายยยยยยยยยยยยยยยอู้ยยยยยยยยยยย กระเด้าเอวไปด้วย
เดินไปด้วย พาเมลไปยืนกระแทกเย็ดหน้ากระจกบานใหญ่ ซี้ดดดดดดดดดดดผัวขา......ไม่เอาตรงนี้ค่ะ.......เมียอาย

ก่อนจะทรุดตัวลงทับเมล...........ควยเลิชกระตุกแรงๆ น้ำเงียนเลิชแตกออกมา เป็นรอบที่สามของคืนนี้...............
. เป็นไงคะหมดหรือยังคะ ผัวขา......... อีกรอบไหวไหมคะ เมลพุดแหย่ พลางโก่งตูดร่อนไปมาซ้ายขวา เลิชน้ำพึ่งแตก
ร้อง อูยเสียงหลง ไม่ไหวแล้วครับ ขืนต่ออีกตายคาร่องแน่ครับ เมี่อกี้ก็หน้ามืดแล้วครับ แล้วไครบังคับให้ทำละคะ
ผัวขา.......... บอกให้พอตั้งแต่ยกแรกแล้วนะคะ.......... ก็หีเมียเย็ดมันนี่ครับ เลิชซุกตัวลงกับซอกคอเมล หายใจหอบแฮ่กกกก

เสียงนกร้องดังแว่วม าสลับกับเสียงไก่ขันที่ดังมาไกลๆ เมลเหลือบตามองนาฬิกา เวลาจะตีห้าแล้ว เมลไม่เคยคิดเลยว่า
คืนนี้จะต้องนอนให้เลิชเอาควยใหญ่ๆ ถลุงรูหีจนสว่างคาตาแบบนี้ เลิชขยับเอวถอนควยออกจากร่อง แต่ยังนอนทับอยู่
บนตัวเมลสองมือลูบไล้เบาๆไปทั่ว ร่องหอยเมลกระตุกเบาๆเป็นระยะๆ มันคงสุขสมกับท่อนควย ที่เลิชป้อนให้เกือบทั้งคืน
ตั้งแต่เรื่องลุงดำ นี่นับเป็นครั้งแรกที่เมล ได้มีเซ็กแบบชุ่มฉ่ำสบาบใจแบบนี้ นอนซุกซึมเคลิ้มกึ่งหลับกึ่งตึ่น

คุณนายครับ..........ผม............ผม................. เลิชขอถามอะไรได้ไหมครับ คะถามมาสิ เมลยกตูดดันเลิชออก
เลิชถอนนอนหงายลงข้างๆ เมลพลิกตัวมารูดถุงยางออกจากควยเลิช เมลจับมันมัด แล้วโยนไปกองรวมกับอีกสองอันก่อนหน้า
ควยเลิชหดตัวลงไปแต่ก็ยังกึ่งแข็งอยู่ โหเล่นหมดกล่องเลยนะคะ เลิชลุกขึ้นนั่ง ผมถามจริงจังนะครับ ค่ะว่ามาสิเมลตอบ
พลางเดินเข้าห้องน้ำ ออกมาเลิชนั่งอยู่ปลายเตียง เมลคลานมานอนพิงหัวเตียง หยิบผ้าห่มมาห่อตัวม้วนเป็นหนอน คุณนายครับ
ถ้าคุณจำเป็นต้องเลือกระหว่าง ความรักกับความภักดี คุณจะเลือกอะไรครับ สมมุติว่ามันจำเป็นต้องเลือกนะ เมลขมวดคิ้ว
มองหน้าเลิช คิดในใจว่าเลิชคงต้องเคืองใจ ที่คุณอาให้ไปทำงานให้พ่อรอง เป็นการลงโทษ ความจริงแล้วถ้าไม่มีเรื่อง
ที่เลิชต้องผูกพันกับคุณอามาประกอบด้วย เมลคงตอบเต็มปากเต็มคำว่าให้เลือกความรัก แต่ครั้งนี้เมลคิดว่า ความในใจ
ที่เลิชถาม คงต้องเป็นเรื่องที่เกี่ยวกับคุณอา ไม่รู้สิเลิชมันไม่มีเหตุผลอื่นมาประกอบ เมลก็ไม่รู้ว่ามันมีอะไร แต่ถ้าบังคับให้
เมลเลือกแบบไม่รู้อะไรเลย เมลคงเลือกความภักดีไว้ก่อนค่ะ เมลตอบแบบเข้าข้างคุณอาไว้ก่อน เพราะไม่รู้ว่าระหว่าคุณอา
กับเลิชมีอะไรกัน

ความภักดีหรอ.......ความภักดี......  เลิชนั่งก้มหน้านิ่ง ทำไมเลิชมีอะไรหรอ บอกเมลได้ไหม ถ้าบอกแล้วคุณนายอย่าโกรษ
เกลียดผมนะ ผมไม่มีทางเลือกครับ คือว่า ปกติเวลาคุณนายมีอะไรกับเลิช จะบอกนายทุกครั้งใหมครับ บอกสิคุณอาก็ถามตลอด
เขาชอบให้เล่าให้ฟัง แต่.......เรื่องในคืนนี้คุณนายบอกนายไม่ได้นะครับ .......อ้าว.......... ยังไง ผมขอนายแล้วจริงๆครับ
ผมขอโทษ คุณนาย......ผม......... ผมโกหกคุณนายครับ จริงๆแล้วที่ผมขอนายมานี่ คำตอบของนายคือ ห้ามผมมีอะไรกับ
คุณนายอีก นายให้ผมจบเรี่องนี้กับคุณนาย ห้ะ...........เรื่องคืนนี้............เลิชหลอกเมล........ทำไม.....เมลคว้าโทรศัพ
เลิชมาเปิด เลื่อนอ่านเร็วๆไปจนสุด ............... "จากนี้ไปแกกับเมล เป็นแค่นายกับลูกน้อง ไม่ต้องพูดถึงเรื่องนี้อีก ไปทำงาน
ลืมมันไปซะ" มือถือร่วงจากมือเมล อีกแล้วหรอ......... นี่มันอีกแล้ว......... น้ำตาเมลร่วงเผลาะๆๆ ...........ทำไมเลิชทำ
แบบนี้ละ............ เลิชก็รู้ช่วงนี้คุณอาก็ ไม่ค่อยสนใจเมลอยู่แล้ว ยิ่งเลิชทำแบบนี้ เมลจะเป็นยังไง เลิชเคยสนใจไหม
คุณอาไม่รู้แน่นอนครับ ตอนนี้เขาก็ยุ่งแต่เรื่องบ้านนู้น...........เอ้อ........ยุ่งเรื่องงานที่บ้านนู้น......... เลิชรู้ตารางงานนายทั้งหมด
เลิชจะไม่มารบกวนคุณนายแล้วครับ คืนนี้คงเป็นคืนสุดท้าย

เมลนึกในใจยังไงคุณอาก็ไม่ได้สนใจเมลอยู่แล้ว แล้วเมลเองก็มีเรื่องปิดคุณอาอยู่ มาถึงขนาดนี้คงทำอะไรไม่ได้ นอกจากเพิ่มเรื่องปิด
อีกเรี่องเข้ามา ผมขอโทษครับ แต่ผมอดไม่ได้จริงๆครับ ยิ่งรู้ว่าจะไม่มีโอกาศได้มีอะไรกับคุณนายอีก ผมยิ่งทนไม่ไหว ผมขอโทษครับ
........ คุณนายครับ........... ผมขอโทษที่หลอกคุณนาย..... จะให้เมลทำอะไรได้ละเลิช มันมาไกลเกินคำว่าขอโทษของเลิชแล้ว
คุณนายไม่ได้โทษเลิชใช่ไหมครับ โกรษสิเลิช ไครจะไม่โกรษ คนที่หลอกลวงหลอดเย็ดเราละ.......... แต่โกรษแล้วจะให้ทำยังไงคะ
........... เลิชนั่งก้มหน้านิ่ง

เลิชคะ ถ้ามีอะไรที่เลิชปิดเมลอยู่ ที่มันเกี่ยวข้องกับเมลกับคุณอา เลิชช่วยบอกเมลหน่อยได้ไหมคะ เมลขอร้องค่ะ เลิชรู้อะไรบอกเมลที
เมลอึดอัดมากๆค่ะช่วงนี้......... เลิชนั่งนิ่งไปพักใหญ่............. ผม............ เอ่อ........... ไม่มีอะไรครับคุณนาย ทุกอย่างก็ปกติดี
นายเขายุ่งงานจริงๆครับ คุณนายไม่ต้องคิดมากครับ ถ้าเลิชว่ายังนั้นก็ตามนั้นค่ะ เมลลุกขึ้นหยิบเสื้อผ้าเลิชวางบนตัว ไปเถอะเลิช คืนนี้
เมลเหนือยมากแล้ว ไม่อยากคิดอะไรแล้ว เมลฝากจัดการเก็บห้องด้วย ตั้งใจทำงานนะ เมลเดินจะจากห้อง เลิชคว้าแขนเมลไว้ คุณนายครับผม
ผม..........รั...........ระ........... ปล่อยเถอะเลิช คืนนี้เมลเสียใจมากพอแล้ว อย่าให้เมลต้องเกลียดเลิชเลย คุณนายไม่โกรษผมได้ไหมครับ
โกรษค่ะ โกรษมากด้วย เมลกระแทกเสียง ก่อนจะสะบัดแขนเดินขึ้นห้องไป

เมลอาบน้ำเร็วๆ ล้มตัวลงนอนมองตัวเองในกระจก ความเสียวสุขสมที่เลิชสร้างให้ยังไม่จางไป ร่องหอยที่ถูกลำควยแหวกจนอ้าปริ่ม
ยังไม่พื้นตัวดี มันกระตุกถี่ตอดขมิบเบาๆ เหมือนยังไม่อื่มกับลำควยที่เลิชป้อนให้จนเกือบเช้า ความรู้สึกรู้สึกโกรษระคนเสียใจ จนร้อนรุ่ม
ไปทั่งตัวทั้งใจ แต่ที่เมลโกรษ กลับไม่ใช่เลิช กลับเป็นตัวเมลเอง เมลถามย้อนไปมากับตัวเองหลายรอบ ถ้าคืนนี้เลิชไม่หลอกล่ะ
ถ้าคืนนี้เลิชมาบอกเมลตรงๆ ว่าขอแอบเย็ดเมลล่ะ ถ้าเลิชมาขอตรงๆแล้วบอกให้ปิดคุณอาละ เมลถามตัวเองซ้ำๆๆๆ ว่าคำตอบของใจเมล
คืออะไร........................ ใช่.......... ถ้าเมลไม่โกหกตอแหลตัวเอง คำตอบก็คือ ยอม.........อาจจะอิดออด อาจจะคิดไปมานั่นนู้นนี่
อาจจะถามมากความ แต่สุดท้าย เมลก็คงยอม............ คืนนี้เมลก็คงนอนแอ่นหอย ให้เลิชกระแทกจนสว่างคาตาเหมือนเดิม จะต่างก็
คงแค่เมลรู้เอง ถามตัวเองว่า รู้ไหมว่าเลิชจะมาเย็ด รู้สิ......เรารู้.......... ไม่งั้นไม่ลงมาทั้งชุดนอนแบบนั้นหลอก

ถามตัวเองซ้ำๆๆๆ อีกว่าคืนนี้ รู้ไหมว่าเลิชหลอก รู้สิ........รู้........ เลิชทำท่ามีพิรุธขนาดนี้ รุกเร้าขนาดนี้ มันรู้อยู่แก่ใจ ก็ยังทำเป็นแกล้งโง่
ว่าไม่รู้ ทำเป็นอินโนเซ้นท์ แต่นอนแหกให้เขาเอายันเช้า ปากบอกพอๆ แต่เราเองไม่ใช่หรอ ที่ไปนัวเนียจนเขาลุกมาเย็ดเรารอบสอง รอบสาม
เราก็ไปยืน บิดไปบิดมา แอ่นนมแอ่นหอยอยู่หน้ากระจก บอกอยากลองโดนอุ้มแบบในหนัง เราทั้งนั้น ทั้งหมดนี่ตัวเราเองทั้งนั้น..... บ้า....
บ้า... บ้า...... บ้า...... เมลสะบัดหัวดิ้นไปมาอยู่บนที่นอนคนเดียว อีเมล มึงมันร่าน มึงมันหิวควย มึงมัน......... เมลก่นด่าตัวเองในใจ
จิกหัวตัวเอง ร้องให้ แล้วก็ด่าตัวเอง แล้วก็ถามตัวเองใหม่ ซ้ำแล้วซ้ำอีก ซ้ำแล้วซ้ำอีก ซ้ำแล้วซ้ำอีก

เมลหลับไปแบบไม่รู้เนื้อรู้ตัว ตื่นมาเกือบเที่ยงของอีกวัน กินยาแล้วก็นอนต่ออีก นอนซุกตัวหลับๆตื่นๆอยู่ในห้อง ไม่ทำอะไรสองวันเต็มๆ
มันมึนๆ งงๆ เบรอๆ ทำอะไรไม่ถูก ไม่รู้ควรจะทำตัวยังไง อยากนอนอยู่แบบนี้ไม่ต้องรับรู้อะไร อยากให้เวลามันจางหายไปแบบนี้ อยากให้
พ่อใหญ่ไม่เสีย อยากให้คุณอาอยู่ตรงนี้ อยากไปเทียว ไปถ่ายภาพกับคุณอา อยากให้เลิชขับรถไห้แกล้งร้องดังๆเวลาคุณอาทำในรถ
อยากสนุกแบบเมี่อก่อน อยากให้เวลาสองปี ที่ผ่านมานี้มันละลายไป ให้มันล่องลอยเหมือนอยู่ในฝัน แล้วก็ตื่นมาเจอว่า สองปีที่ผ่านมา
เป็นความฝัน ทุกอย่างเป็นแค่ฝัน ฝันโง่ๆ อยากให้มันเป็นแค่ฝันโง่ๆ ฝันโง่ ของคนโง่ๆ ติดตามตอนต่อไป...

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Mafee CHick

เมลกำลังเปรี่ยนไปแล้วโดยไม่รู้ตัวส่วนคุณอาเริ่มจะมีความลับแล้วนะ

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

pp1659

sofee

Nondon

savana911

ziggy2

มาถึงจุดนี้เมลน่าสงสารล่ะแถมคุณอาแอบไปมีใครหรือเปล่าหรือคุณอาไม่สู้ล่ะ

axolotss

3hman

นั่นหละ มันเลยเถิดมาจนกลายเป็นรู้สึกผิดแทน แต่ก็ต้องยอมรับผลของมันนะ

hanabombam

akerue

ดราม่าแบบมีลับลมคมใน ยังมีความลับอีกหลายเรื่อง