ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปากหมา by Koog Google (NTR) 3

เริ่มโดย Koog Google, สิงหาคม 30, 2020, 11:07:16 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

boxy

เรียนร้อยโรงเรียนชัย ฝากปลาย่างไว้กับแมว

Nickyy Kung

งงนะเนี่ย ใครทำ ทำไมคนทำไม่ไปง้อ

caravala

Noopitza03

iusnsdxxx

ปากหมาจนเมียจะโดนจริงแล้วนะ

suckker

Susaisai Thathathi

Teerapong2534

ให้เพื่อนไปง้อเมีย เพื่อนได้เลียเมียทั้งตัวแน่งานนี้

Chocolate man

ตต้องโทรเข้าเบอร์ถึงกล้ารับ พร้อมเสียงที่น่าสงสัย คนเป็นผัวเริ่มกังวลละสิทีนี้

pootoo7777

เมย์ น่าจะโดนอะไรเข้าไป ของชัย หรือลูกค้าอื่น ต้องติดตามดู

pheetabow

Golffy_5

อ้างจาก: Koog Google เมื่อ สิงหาคม 30, 2020, 11:07:16 ก่อนเที่ยงเช้าต้นตื่นมาตามปกติเหมือนทุกวันหลังจากที่เมื่อคืนดื่มเหล้าเมาจนหลับไปเมื่อก็รู้

โอยยย...วันนี้มีอะไรกินบ้าง? ต้นลงมาขั้นล่างในชุดทำงาน โดยเห็นเมย์เมียสาวของเขาทำหน้ามุ้ยเงียบขรึมอยู่หน้าทีวี

เห้ยชัย!....เมียกูเป็นอะไรวะ?

ชัยที่นั่งกินข้าวเป็นเพื่อนก็หันไปมองเมย์ก่อนจะกลับมาสบตาทำหน้านิ่งใส่ต้นพร้อมกับตักข้าวเข้าปาก

ก็เหมือนเดิม....เมื่อคืนมึงปากหมาใส่เมียกับกูแค่นั้นแหละ

ต้นถึงกับสำลักข้าวชัยต้องส่งแก้วน้ำให้ดื่ม แฮ่กๆ!! วะ...ว่าไงนะ! แล้วกูพูดอะไรไปบ้างวะ?

ไม่รู้ดิกูก็เมาเหมือนกัน...มึงนะไปเคลียร์กับเมียมึงด้วย

เออๆขอบใจวะ ต้นกินข้าวเสร็จไปรอช้าเดินไปหาเมียก่อนจะออกจากบ้าน

พี่ไปทำงานก่อนนะครับคนสวย... ต้นกำลังจะจุ๊บแก้มเมย์แต่ถูกเธอเบี่ยงหน้าหนี ทำเอาเขาหันหน้าไปขอความช่วยเหลือจากชัยแต่ชัยก็ส่ายหน้าปฏิเสธและนั่งกินข้าวต่อ

งั้นพี่ไปทำหน้าก่อนนะครับ ต้นบอกเมียด้วยน้ำเสียงเศร้าๆและเดินไปขึ้นรถนั่งคิดทบทวนว่าเมื่อคืน

เมื่อคืนพูดอะไรออกไปวะ!?

ต้นเริ่มเครียดเพราะไม่รู้ตัวว่าตัวเองพูดอะไรเมย์ถึงงอนไม่พูดกับเขาขนาดนี้ แต่ก็ต้องมาสะดุ้งสติกลับเข้าร่างเมื่อชัยมาเคาะกระจกรถ

เมียมึงฝากเงินค่าขนมมาให้ ต้นรับเงินจากชัยก่อนจะถามกับเพื่อนของเขาว่าเมื่อคืนเกิดอะไรขึ้น

มึงเมาแล้วไปตะหวาดใส่เมียเข้า เมียเลยโกรธก็แค่นั้น ชัยบอกกับต้นก็ถึงกับอึ้งเพราะเขาไม่รู้ตัวว่าทำอะไรลงไป กูจะทำยังไงดีวะ?

ไปทำงานกลับมาเดียวเมียมึงก็ดีเอง

อืมๆงั้นกูฝากหน่อยนะ

เออๆ ตั้งใจทำงาน

และต้นก็ขับรถออกจากบ้านไปโดยชัยเปิดปิดรั้วให้เหมือนเดิมก่อนจะเดินเข้าบ้านไปนั่งใกล้ๆกับเมย์ที่กำลังดูหนังอยู่

-------------------------เหตุการณ์เมื่อคืน--------------------------

มึงไปง้อดิ๊...

ทำไมถึงพูดงั้นว่ะ? ชัยมองหน้าถามต้นด้วยความสงสัยแต่ต้นก็เงียบไม่พูดอะไรสักพักใหญ่ๆ ชัยจึงตัดสินใจหมดแก้วและเดินขึ้นห้องตามเมย์ไป

จากนั้นภาพก็ตัดไปต้นนอนฟุบลงคาโต๊ะอีกครั้งก่อนที่จะรู้สึกเหมือนใครมาเขย่าตัวให้ตื่น พี่ต้น..พี่ต้น..พี่ต้น!

หื๊มม...เมย์เหรอ...มีอารายยยคะ เอิ๊ก... ต้นตื่นขึ้นจากแรงเขย่าของเมย์ซึ่งฤทธิ์จากแฮลกอฮอล์ทำให้กระจกตาพร่ามัว เบลอๆ

ลุกไหวไหม? ไปนอนที่ห้องเถอะ สักพักก็มีเงาผู้ชายมาพยุงตัวเขาขึ้นไปชั้นสองและมือหัวถึงหมอนเขาก็หลับสนิท

--------------------------------------------------

อย่าไปถือสามันเลยเมย์ ชัยพูดปลอบเมย์ที่ดูก็รู้ว่ากำลังโกรธเรื่องเมื่อคืนอยู่

พวกพี่เป็นผู้ชายก็พูดได้นิ... เมย์กัดฟันน้ำตาคลอเบ้าหันไปมองหน้าชัยทำเอาชัยถึงกับต้องเบี่ยงหน้าหนี

พี่...พี่ขอโทษนะ บรรยากาศการเต็มไปด้วยความตึงเครียดก่อนที่ทั้งสองจะแยกกันอยู่คนละมุมและเมื่อใกล้เวลาไปเปิดร้านชัยก็เดินไปสตาร์ทรถรอ เมย์ก็ล็อคประตูบ้านและเดินมาอย่างเงียบๆทั้งสองแทบจะไม่คุยกันเลยในวันนั้น

จนกระทั้งถึงร้านเมย์ก่อนที่จะแยกไปหาที่สมัครงานอีกครั้ง สาวสวยจึงเอ่ยชวน

ถ้าพี่ยังหางานทำไม่ได้ก็มาช่วยหนูทำที่ร้านก็ได้คะ

ชัยที่ได้ยินดังนั้นจึงยิ้มแก้มปริ ขอบคุณครับเมย์ที่ให้โอกาสพี่

---------------------------------------------------

ณ เวลาพักเที่ยงต้นก็ได้ลงไปกินข้าวก่อนที่จะปลีกตัวไปนั่งเปิดกล้องคอลหาเมย์ตามปกติ ตืด...ตืด...ตืด...

แต่จนแล้วจนรอดเมย์ก็ไม่รับสายจากเขาจึงทำให้ต้นกระทั้งเขาต้องโทรเบอร์ไปหาเมย์ ตืด...ตืด...ตืด...

3 สายแล้วโกรธนานขนาดนี้...เมื่อคืนคงพูดแรงมากๆ ต้นรู้สึกผิดมากจนจะตัดสายไปและไปขอโทษเมย์ที่บ้านตอนเย็น แต่แล้วเมย์ก็รับสายได้

ฮัลโหลคะ

เมย์ทำอะไรอยู่คะ? ต้นดีใจมากแต่ก็ไม่ออกนอกหน้าเพราะรู้ว่ากำลังทำผิดอยู่

พึ่งดัดผมให้ลูกค้าเสร็จเมื่อกี้ น้ำเสียงยังฟังดูจะงอนอยู่

คร๊าบบบ...กินข้าวรึยัง

พี่ชัยออกไปซื้อให้อยู่คะ

ออๆ ต้นไม่รู้จะเริ่มง้อยังไงต่อเพราะเมย์เวลาโกรธนั้นง้อยากมาก

คือเมย์ครับ เมย์เงียบสายฟังอยู่

พี่ขอโทษนะเรื่องคืน...พี่พูดอะไรไปไม่รู้ตัวเลย ถ้ามันทำให้เมย์โกรธหรือเสียความรู้สึก..พี่..พี่ขอโทษนะครับ ต้นกล่าวขอโทษเมย์ด้วยความรู้สึกผิดจริงๆ แต่เมย์ก็ยังเงียบไม่พูดอะไรจนกระทั่งเขาได้ยินเสียงเหมือนเมย์กำลังร้องไห้

อะ..อื้อออ ยะ...อย่าคิดมากนะคะ เป็นคำสั้นๆที่ฟังแล้วรู้สึกเจ็บเพราะต้นเกลียดที่สุดคือตอนที่ตัวทำให้เมย์ร้องไห้

เมย์...ร้องไห้ทำไม!? ต้นใจคอไม่ดี

สักพักหนึ่งเสียงเมย์ก็เริ่มดังขึ้นเสียงเหมือนคนกำลังเช็ดน้ำมูก

ปะ..เปล่าร้อง ร้องไห้...ซะหน่อย...อย่าคิดมากซิคะ ซื๊ด... ถึงเมย์จะพูดอย่างนั้นแต่ที่ต้นได้ยินมันคือเสียงคนกำลังร้องไห้ชัดๆ แต่เขาก็ไม่อยากเซาซี้เขาจึงเปลี่ยนเรื่องคุย

ไม่ร้องก็ไม่ร้อง...งั้นเจอกันตอนเย็นนะคะ ต้นมองนาฬิกาใกล้เวลาทำงานบ่ายแล้วจึงจะวางสายจากเมีย

พี่ไปทำงานละนะ พี่รั...

โอ๊ยย!!

ต้นถึงกับตกใจที่จู่ๆเมียก็ร้องเหมือนไปชนกับอะไรเข้า

เมย์เป็นอะไรครับ! ต้นเผลอเสียงดังจนเพื่อนๆที่โรงอาหารหันไปมอง ทำเอาเขาทำยกมือขอโทษแทบไม่ทัน เมย์เป็นอะไรครับ! ฮัลโหลได้ยินไหม? ที่รัก!!!

ต้นเงียบสายตั้งใจฟังสักพักเมย์ก็พูดสาย ฮัลโหลพี่ต้น?

เมื่อกี้เมย์เป็นอะไรครับ!?

ออ..เมื่อกี้เมย์ลื่นล้มหน้าห้องน้ำคะ เขียวเลยเนี่ย!

ไม่เป็นอะไรมากใช่ไหม? ต้นถามด้วยความเป็นห่วง

ไม่เป็นอะไรแล้วคะ...เเค่นี้ก่อนนะพี่ ลูกค้ามา...

โอเคครับ รักเมย์นะ

...รักพี่ต้นเหมือนกันคะ

และทั้งสองก็วางสายไปต้นเดินกลับไปยังแผนกของเขาโดยนึกถึงเสียงร้องของเมย์เมื่อกี้

ทำไมเสียงมันเหมือนกับตอนที่เมย์เสร็จเลยว่ะ?

-------------------------ณ หลังร้านเสริมสวยของเมย์--------------------------

ฟู่วว~
::Thinking::  ::Thinking::  ::Thinking::

tuktong21