ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt3

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 15, 2018, 01:54:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านมาถึงตอนนี้ คุณว่าในบรรดาเมีย ๆ ทั้ง 6 เนี่ย เมียคนไหนรักหรือหลงลุงพลมากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น
21 (3.3%)
โดนัท
65 (10.1%)
พิมมี่
180 (27.9%)
นาถ
199 (30.9%)
หมอพลอย
169 (26.2%)
ยัยอุ๊
11 (1.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 645

Khunhan Chansuk

::Me?::รอบนี้ ลุงแกจะทำได้กี่ประตู กันหนอ คิดแล้วเสียวจิ๊ด

kapook6336

จะจบภาคแรกแลัวเหรอเนี่ย คงต่อรอยายอุ๊เปลี่ยนใจมาหลงรสสวาทของลุงพลก่อนถึงจะจบภาคได้แบบสมบูรณ์ ภาค2 เนี่ยฝากครูเบลส์กับหมอพลอยร่วมแรงร่วมใจจัดการลุงพลหน่อยครับ

ruby alvarado

Atthaphan Vaidayanuwatti

ขุนแผนแสนสท้านหลีกชิดซ้ายไปเลยเมื่อเจอขุนชุมพลฮ่าๆ

Nikubou

ฮ่าฮ่าฮ่า....ถึงบทพระเข้านางทีไรผมก็ใช้ทิชชูเปลืองเหมือนกันครับ แต่ไม่ได้เช็ดกาแฟที่ทำหกรดคีย์บอร์ด แต่เป็นโยเกิร์ตหกรอจอครับ
ในที่สุดตอนไคลแม็กซ์ของเรื่องก็มาแล้ว แต่ความจริงก็ไคลแม็กซ์ทุกตอนแหละครับ ขอบคุณที่นำผลงานมาให้อ่านอย่างต่อเนื่องครับไรท์ รีดอย่างผมจะตามอ่านตลอดไปครับ สัญญาด้วยเกียรติ์ที่ยังเหลืออยู่เลยครับ

rung20057

เจ้าหญิงน้ำแข็ง สงสัยงานนี้ ละลายกลายเป็นน้ำอุ่นๆแน่  แล้วสาวพญาบาลสงสัยจะทะเลอะกันแย่งเสือเฒ่าพละ

Kritsada Panlamyai

ขอบคุณครับที่ไม่ปล่อยให้รอนาน ถ้าสามตอนไม่จบหมอพลอย ก็ยาวไปเรื่อยๆเลยนะ ผมรออ่านอยู่

Ronin21

suriyamahajit

สาวๆมีมาตัดพ้อกันเดี๋ยวก็โดนลุงจัดอยู่ดีแหละแต่ตอนนี้เอาหมอก่อละกันนะลุงพล

pddy2545

อยากรู้ว่าระหว่างหมอพลอยกับน้องนาถ ต่อไปใครจะร้ายกว่ากัน

nicky1976

jabrant

น้องนาถนี่ร้ายจริงๆ วกมาเรื่องหมอพลอย จัดเต็มไปงานนี้  ::DookDig:: ::DookDig::