ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt3

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 15, 2018, 01:54:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านมาถึงตอนนี้ คุณว่าในบรรดาเมีย ๆ ทั้ง 6 เนี่ย เมียคนไหนรักหรือหลงลุงพลมากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น
21 (3.3%)
โดนัท
65 (10.1%)
พิมมี่
180 (27.9%)
นาถ
199 (30.9%)
หมอพลอย
169 (26.2%)
ยัยอุ๊
11 (1.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 645

err

ลุงพลคงตอบแทนหมอพลอยเมียรัก  จนอิ่มแน่ครานี้ 

oat826

มันก็ต้องเป็นไปตามครรลอง พาลุงพลมาถึงคอนโดแล้วนี่ เต็มที่กันเลยครับ

ponchan80

toyotahonda

น่าจะถึงร้อยตอนนะนี่ เอารวมเล่มลงขายในเว็ปเถอะ...อยากอ่านจริง

นับล้านตัวในอุ้มมือ

หมอพลอยเป็นบอส ฉะนั้นต้องตีนานกว่าHPจะหมดสินะ หุหุ

Wichan Ita

xxxboyz

มาถึงคอนโดคืนวันศุกร์ จัดหนัก จัดเต็ม จัดทุกท่า จัดทุกที่ 

playnut

ลุงพลสู้ตาย  ตายคาอกหมอพลอยก็ยอม  ลุงอย่าลืมว่ามีนางเอกเหลืออีกหกคน

thinks

มาแล้วตอนสาม แค่ตัวอย่างสุดวาบหวิวของหมอพลอย ก็ทนไม่ไหวแล้วครับ

jackwan01

ชอบหมอพลอยที่สุดลีลาเจ้าหญิงน้ำแข็งนี่สุดๆเลยครับ

pooloop

ขอให้ลุงพลจัดหนักจนหมอพลอยติดใจจนถอนตัวไม่ขึ้นไปเลยนะครับ ขอบคุณคนแต่งมากๆครับ

phaii

แค่หกก็วุ่นวายแล้ว ครบโหล แกตายแน่ อีตาลุง 555