ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 60 : เกมรัก...เกมร้าย Pt3

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 15, 2018, 01:54:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

อ่านมาถึงตอนนี้ คุณว่าในบรรดาเมีย ๆ ทั้ง 6 เนี่ย เมียคนไหนรักหรือหลงลุงพลมากที่สุดครับ

ใบเฟิร์น
21 (3.3%)
โดนัท
65 (10.1%)
พิมมี่
180 (27.9%)
นาถ
199 (30.9%)
หมอพลอย
169 (26.2%)
ยัยอุ๊
11 (1.7%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 645

nato87

พูดคุยก่อนอ่าน : กลับมากับไตรภาคของตอนที่ 60 นี่เป็นตอนสำคัญที่หลายคนรอคอยนะครับ เกือบ 80 เปอร์เซ็นต์ของตอนเป็นฉากพระนางของลุงพลกับหมอพลอยเค้า เรียกได้ว่าน่าจะฟินน์กันมากแหละ จากที่ตอนแรกตั้งไว้ 3 Part จบ คงต้องเลื่อนออกไป ก็จะเขียนจนกว่าผมจะรู้สึกอิ่มในตัวละครตัวนี้แหละครับ กว่าจะจบคงหมดทิชชู่กันไปหลายมวนเลยทีเดียว (ทำน้ำโค้กหกใส่โต๊ะคอมอ่ะนะ ไม่ใช่อะไร 5555+) กะว่าจะเอาให้เบื่อตัวละครหญิงอย่างคุณหมอพลอยพรรณกันไปข้างเลยทีเดียว

ช่วงท้าย ๆ มีบทของโดนัท นาถและสาวอุ๊มาแก้เลี่ยนบทสวีทของลุงพลและหมอพลอยครับ อยากบอกว่ายิ่งเขียนผมยิ่งชอบน้องนาถนะ เวลาเธอร้ายนี่ร้ายได้สะใจมาก 55555+ ลองติดตามดูครับ อยากรู้ว่าสาวอุ๊จะทำยังไงหากรู้ความจริงก็ต้องติดตาม

ก่อนปิดเรื่องก็มีบทของน้องอีฟกับน้องหมวย นางเอกภาคสองนิดนึง เป็นการเกริ่นนำเฉย ๆ ลองติดตามกันดูครับ ขอให้สนุกกับการอ่าน ช่วงนี้ผมอาจจะเขียนช้าลงเป็นพัก ๆ นะครับ บอกตามตรงว่าไอเดียมันมี แต่ขี้เกียจ 55555+

ตัวอย่างบางส่วนของตอนนี้

ใครอยากอ่านต่อโปรดคอมเม้นท์

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

zero009

ลุงพลพลังพิเศษหมดตัวเลยมั้ง

ขอฝากคำเตือน  ก่อนคอมเม้นต์ จากเจ้แว่น
................................................
ใครจะอ่านผลงานทุกตอนในห้องนี้ ถ้าทำตามกติกา-เงื่อนไขนี้ไม่ได้ แล้วรีพลายมักง่ายผ่านไปที หรือ รีพลาย ขอบคุณครับ,ขอบคุณ,ขอบคุณค่ะ,ติดตามครับ,สนุกมากครับ,ติดตามต่อ. อะไรประมาณนี้ จะแบนเลยนะ ขอบคุณมากๆครับ ก็ไม่ต้อง thank,thank you,thx ขี้หมาหลายแหล เหล่านี้ก็อย่าให้เห็น จัดรูดแบนไปยาวๆถ้าเจอ นี่เป็นข้อตกลงไว่ก่อนอ่านระหว่างเจ้าของงาน กับสมาชิก ::Angry:: ถ้า รีพลายผิดเงื่อนไขมาหรือ โชว์พาล์วอยู่มานาน โชว์เก๋า โชว์สด โชว์เกรียน ทำมึนลองมาจะแบนเลย เพื่อสมาชิกอีกส่วนที่พร้อมทำตามกติกา ::Cheeky:: เพราะไม่เช่นนั้น รีพลายคุณอาจทำให้ สมาชิกที่ปฏิบัติตามพลอยอดอ่านไปด้วย ฉะนั้นไม่แน่ใจ อย่าพิมพ์เอามักง่ายมั่วๆ..ถ้าคิดว่า กฏนี้มันยากก็ไปหาที่อื่นเสพนะ อย่าเข้ามาใช้มาอ่านงานที่ห้องนี้ อ๋อ ใครโดน pm เตือนถ้ายังมึนจะแบนจาก 6 เดือนเป็น 1ปี. .

กฎที่วางนี่ไม่ได้เขียนเอา ฮา เนอะ แบนจริงใครอยู่นานแล้วคงรู้จัก แว่น ดี..คิดว่า ฉันแบนจริงหรือเตือนเอาสนุกเล่นๆ..อย่าๆลอง เดี๋ยวจะเสียความรู้สึกด้วยรีพลายคุณเอง ทำตามเงื่อนไข ยากอะไร หรือ จะโชว์เกรียน..เตือน,ขอร้อง,ขอความร่วมมือ แล้วเมื่อไม่รักษาสิทธิ์-ประโยชน์คุณเอง ก็แบนไปใช้เวปอื่น. .
................................................................................................................

natt omaga

ติดตามมานานจนจะจบภาคเเรก คิดแล้วก็ใจหายว่าหลังจากนี้คงไม่มีบทของหมอพลอยกับลุงพลแล้ว คือถ้าผู้เเต่งจะต่อภาค2 ในจิตนาการของผม อยากให้มีตอนแบบว่าหมอพลอยกับครูเบส เเซนวิส ลุงพล ถ้ามีไม่รู้ว่าจะดุเด็จเผ็ดมันขนาดไหน  คิดแล้วซีด...เลยทีเดียว

Mintttty

รอตอนนี้มานานน ขอบคุณมากๆเด้ออ ลุงเอาให้หนักเลย

toto65

ลุงพลจัดชุดใหญ่ให้คุณหมอแน่นอนครับ    พลังพิเศษอาจจะหมดก็เป็นได้  5555

doxswing

หนูนาถกับหนูนัท จะเปิดฉากตบกันอีกแล้วเหรอ ปล.ปิดโหวดแล้วเหรอ เห็นมีคนโหวดแค่ 2คนเอง เข้าไปโหวดไม่ได้

number0

ลุงพลคนเดียวแท้ๆ สาวๆถึงกลับสาวไส้กันยังกับละครทีวีเลย ลุ้นต่อไป

fufu22

popcornz03

ลุงจะไหวไหมเนี่ย จัดหมอหนักอล้วจะมีสาวอื่นๆมาแจมอีกหรอ  แห้งหมดตัวพอดี

popeye

xonly-2022

รอคอยหมอพลอยตั้งนานจนแห้งแล้วเข้ามาทุกวันเลย

Lert Nil

จะดูซิว่ารอบนี้ลุงพลจะถึงกับหน้ามืดทั้งที่ได้พลังมาแล้วอีกหรือเปล่า