ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Sonzai Shoushitsu! VRพาเพลิน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 16, 2018, 10:45:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สู้ เพื่อลูกนะ

Tw Learning

ฉีกเนื้อเรื่องแบบนาฬิกาหยุดเวลาไปเลย ชอบแนวนี้จังเลยยยยยย
ภาพสวยมากครับ

kriang

มีสักอันน่าจะดีไม่น้อย จีนมีขายมั๊ย 55+

อะไรวะ งงมาก

ขอบคุณนะครับ แว่นมีขายที่ไหนนี้ จะเอาแว่น แค่คิดก็เสียวแล้ว

midnight747

คล้ายๆแนวหยุดเวลาจริงๆด้วยแต่นี้เหมือนทำให้ตัวเองไปอยู่ในอีกมิตินึง
ปล.ว่าแต่แว่นนี้มีขายที่ไหน  ::GiveMe::

Kumnoi Janjang

อยากได้ไว้ใช้ซักอันจริงๆ   ชอบแนวสีมาครับมันชั้ดเจน ขอบคุณนะครับ เป็นกำลังใจให้ครับแปลผลงามดีๆมาอีกนะครับ  ::Glad:: ::Glad::

HaoMaRu

แว่นนี้ดูท่าจะเด็ดกว่ายาล่องหน นาฬิกาหยุดเวลาอีกล่ะมั้ง

Neung Neung

อยากได้สักอันต้องไปหาที่ไหนละนี่.

ขอบคุณมากครับ

Hawaalaew

ทั่ไหนมีแว่นแบบนี้ขายมั่ง จะรีบไปซื้อ

Paul Chan

แนวนี้แปลกดี เหมือนมนุษย์ล่องหนเลย

asd sa dasdas

Saturn Wang

dragoness

อยากได้ซิมมูเลชั่นแบบนี้สักตัวที่บ้านจัง

atomy

แค่น้ำจิ้มก็แหล่มแล้ววววว

EDIT : มามุขแบคหมดเรอะะะะะะะะะะะะะะะะ เออว่าแล้วก็สงสัยว่าไปหยุดเวลานั้นมันมีแบตหมดมั้ย
สู้ๆ ::Glad::