ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Sonzai Shoushitsu! VRพาเพลิน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 16, 2018, 10:45:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

finex

อยากได้แว่นแบบนี้จังเลย ขอบคุณครับ ::Bloody:: ::Bloody::

ouoouoouo

::Oops::โอ้โห แจ่มกว่าหยุดเวลาอีกทุกที่ทุกเวลา แต่แบตมันจะมีหมดบ้างไหมนั่น อิอิ

ouoouoouo

::KO:: 555 พีคสุดๆ แบตหมด

Magman09

อย่างนี้ต้องฟาดหมดโรงเรียนครับ
.......
ไม่เคยคิดเลยว่าจะออกมาหน้านี้ได้ด้วย

shetarsk

สั่งซื้อ3เครื่อง ที่ไหนมีบ้างครับ จะไปหิ้วมาเลย 5555

olala

torae

korsit

poraset

ถ้ามีแว่นแล้ว น่าจะมีแกตเจตเสริมเข้าไปอีกด้วยแน่ๆ  ::DookDig::

jittapols

หือออ ถ้าได้แว่นนี้มา ก็เอาไอดอลได้ทุกคนเลยสิ ดีงาม

xleoz

aisieo

peppep

สุดยอดจริงๆครับ ชีวิตจริงถ้ามีแบบนี้คงไม่ต้องทำมาหากินล่ะ

zetsuki

supermakarm

นึกถึงหมวก ก้อนหิน ของโดราเอมอน ถ้าเป็นโนบิตะ ผมไม่ไช้แค่จีบ ชิซูกะหรอก  ::Evil::