ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Sonzai Shoushitsu! VRพาเพลิน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 16, 2018, 10:45:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ภาพหายหรือเรียงไม่ตรงกรุณาแจ้งไว้ด้วย

มาแล้วกับ VR รุ่นล่าสุด หยุดเวลาปลาตายมากๆเดี๋ยวจะเบื่อกัน ปกติเค้ามีแต่จำลองโลกเสมือนจริง
อันนี้สุดลํ้าจำลองโลกจริงให้เสมือนแทน เห็นบอกว่าเบื่อหน้านิ่งๆไม่มีอารม งั้นแบบนี้คงตื่นเต้นสมใจแล้วนะ
จัดมาคั่นค่าเวลาก่อน ช่วงนี้โรคขี้เกียจครอบงำ หายไปนี่ไม่ต้องสงสัย เก็บเวลโดดร่มดูบอลตีหม้อท่องคอนโด55
ผมว่าเรื่องนี้มีความสนุกและความพีคในหลายฉากท้ายๆสำหรับแนวนี้นะ ถือว่าภาพสวยแนวเกาหลี
เหมือนกับเรื่อง [MC] Jikan Teishi Ore Igai Minna Stop! ที่ผมเคยแปล ใครเบื่อหน้าตายนิ่งๆคงชอบ
ใกล้เป็นแนวหยุดเวลาเรื่องท้ายๆที่ผมจะแปลละ เพราะแปลไปเกือบหมดแล้ว

PicZ.in.th

veerapatdoungsirVeerapat
[MC] Sonzai Shoushitsu! V...
ลบอัลบั้ม 0 รูป1 จำนวนคนดู
[MC] Sonzai Shoushitsu! V...
ผู้ชมเพิ่งเข้ามากที่สุด
เก่าที่สุด
ผู้ชมมากที่สุด
แชร์
แนบโค๊ด
เลือกทั้งหมด· เลือก
ไม่มีอะไรที่จะแสดงที่นี่
อัพโหลดเสร็จสิ้น
Uploaded content added to [MC] Sonzai Shoushitsu! VRพาเพลิน [แปลไทย By (S)Kater].

JPG PNG BMP GIF 10 MB ปิด
แนบโค๊ด

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

wender_111

ตื่นเต้นดีครับ แต่ของผมต้องเทคโนโลยีหยุดเวลาสุดยอดที่สุด เฮ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

muramasa masamune

คำถามคือซื้อที่ไหน อันละเท่าไหร่55

ลาซาด้าเลยครับ หมวดเกม  ::Oops::

takoyaki1995

nekki

อารมเหมือนจากเปลี่ยนจากนาฬิกาหยุดเวลาเป็นแว่นVRแทน...

ค่องใจ แบตหมดแล้วเอาไปชาร์ต ไหมมันมีฟังก์ชันลบความทรงจำให้ด้วยหว่า นี่มันของวิเศษโดรา_มอนชัดๆ

ถ้าของโดราเอม่อนก็คงหมวกก้อนหินอ่ะ ที่ไม่มีใครสนใจเหมือนก้อนหินริมทาง
ส่วนไอ้ที่เบลอหรือลบความทรงจำได้ คงใกล้เคียงกับเครื่องช็อตฉายแสงใน MIB คล้ายๆกัน

ชำนาญ หาญสำรำ

เซเว่นมีขายไหมครับแว่นนี้  ผมจะซื้อไปใส่ในโรงเรียนหญิงล้วน

เข้าไปทำอะไรครับ  ::Horror::

itschelsea11

benz.chanloi

ขอบคุณสำหรับงานดีๆครับ สนุกเลยแบบนี้

goppy123

เป็นแว่นที่เจ๋งจริงๆเลยครับ

แบตหมดแล้วลบความทรงจำด้วย  ::Foo::

แว่นนี้น่าจะพัฒนาต่อยอดมาจากไอ้นี่

รักแท้ ไม่มีจริง

มีขายที่ไหน จะรีบไปซื้อเลยทันที มีบ้านขายบ้านเลยล่ะ ::KO::

ซื้อเพล4 ซื้อแว่นVR แล้วซื้อเกม summer lesson ง่ายกว่าครับ  ::Sweat::

elviswhat

อันนี้แค่ ออเดิฟนะ ถ้าเอาจริงคงกวดหมดชั้นเรียนแน่เลย

หมดชั้นนี่รวมผู้ชายด้วยป่ะ  ::Horror::

elviswhat

ไม่คิดเลยว่าทุกคนจะมาสวิงหมู่แบบนี้ คิดว่าจะโดนส่งตรวจแล้วสิ

Buarie

แบบนี้ถือว่าไม่เสียตัวปะครับ เพราะพระเอกเป็นแค่สัญญาณ 5555

แต่รู้สึกไอกะจะเสียซิงเลยนะ  ::Ajark::

อาหารอร่อย