ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MC] Sonzai Shoushitsu! VRพาเพลิน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 16, 2018, 10:45:28 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

iiop

ถ้ามีแบบนี้ต้องออกกำลังกายเยอะๆ จะได้ต่อหลายๆรอบได้

เทียนปู้ซื่อกั๋ว

คลื่นแรงดี เสียที่ต้องชาร์จแบตด้วย

boba

แบบนี้ได้อารมกว่า นาฬืกาหยุดเวลาเยอะ ไม่แข็งเป็นหุ่นดี อิอิ 

thenefilim

ผผมว่าแว่นนี้มันเจ๋งกว่าการหยุดเวลาอีกนะเนี้ย

mercuryzx

อันนี้เป็นภาคต่อของหยุดเวลารึเปล่าครับ อยากได้บ้างจัง 55555555

DarKSiDeIID

แว่นนี้ หาได้ที่ไหน ถ้ามีนี่ ได้เสียซิงกันทั้งประเทศ

โอ้ววววมายก๊อต

ขอบคุณครับ อ่านแล้วตื่นเต้นดีครับ อยากได้ไวสักอันเลย

zipperz

มันมีอุปกรณ์หยุดเวลากันได้เยอะแยะมากมายขนาดนี้เชียวหรือนี่....

เกินจินตนาการจริงๆ   ::Bloody::

::Thankyou:: ขอบคุณฮะ

thenung

สุดยอดจินตนาการ

ขอเครื่องได้มะแบบนี้  ::Glad::

niceanglev

ตื่นเต้นดีจะเลย เสียวด้วย ถ้ามีของแบบนี้คงใช้ไม่บันยะบันยังเหมือนพระเอกแน่นอน

nuttapon rujirathumrong

ไหงตอนจบกลายเป็นแนว แกงค์แบงค์ซะงั้น

ddcc

อยากได้vRแต่เสียดายเครื่องผมการ์ดจอ1050tiมันไม่รองรับ TT

max sutthiphong

xifos44505

เป็น VR ที่optionพร้อมจริงๆ ลบตัวตน ลบความทรงจำ ถ้าได้สักเครื่องนะ... หึๆ ::Evil::

thegift52

สั่งทำได้ที่ไหนเนีย อยากได้ ไม่เคยอยากได้แว่น AV เอ้ย VR เท่านี้มาก่อนเลยคร๊าบบบ