ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Umezawa Takeki] Tonari no Kaede-chan รุ่นใหญ่ใจต้องนิ่ง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 18, 2018, 08:53:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ภาพหายหรือเรียงไม่ตรงกรุณาแจ้งไว้ด้วย

ทำไม  ::Crying:: ทำไมอ่ะ  ::YarKK:: ทำไมเวลาผมโพสตูนธรรมดาต้องแตกตื่นกันด้วย  ::Angry::
มันแปลกมากเลยหรือไร 55 ชอบเรื่องนี้ แปลอย่างดีว่าจะคลีนสวยๆ แปลเสร็จลองเซิร์จดูอีกรอบ
มีคนแปลแล้วซะงั้น เศร้าใจ แต่เอาเถอะ โพสเป็นของเวปเราละกัน เลยไม่ซ่อน
แต่ถ้าตอบเยอะมีผลกับเรื่องหน้า ทั้งโอลิมปิคและปิดบัญชีเรื่องสลับขั้วมั่วรัก

อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

kapomman

เป็นตรูตบะแตกตั้งแต่ตอนนุ่งผ้าเช็ดตัวออกมาแล้ว  ::DookDig::

เดี๋ยวไก่ตื่น ของแบบนี้มันต้องวางท่ายึกยักเผลอแล้วค่อยจับแทง  ::Oops::

biggiggog

ท่าทางพระเอกน่าจะซื่อบื้ออย่างแรง
อายุขนาดนี้ยังไม่มีแฟนเลย
นี่ถ้าอีหนูคนนี้ไม่รุกเข้ามาก่อนคงไม่ได้เมียแน่ๆ
ขอบคุณมากๆครับ

บางทีก็แยกยากระหว่าง สุภาพบุรุษ กับ ซื่อบื้อ 55

Mister Juu

คาเอเดะจังอ่อยเต็มที่ขนาดนั้นกว่าจะรู้ตัวนี่ปาไปเกือบครึ่งเรื่องแล้วนะ...ขอบคุณมากครับ

ก็สมควรที่มันโสดมาจนอายุ40อ่ะครับ อาจจะบื้อระดับ10  ::Sweat::

B&B

แม่นางชั้งร้ายนัก

ปล.1 สาวข้างห้องแบบนี้หาได้จากไหนคร้าบบ
ข้างห้องสวยๆใสๆหายากครับ มีแต่ต้องเช่าคอนโดให้มันอยู่
ปล.2 พระเอกก็ดูจะบื้อจริงๆ นะ ที่ไม่ทันเด็ก
นั่นสิ ถ้าจะหาสาว40รุ่นเดียวกันนี่หาสวยๆยากมากนะ ได้20นี่บุญหัวแล้ว ความฝันของใครหลายๆคนเลย
ปล.3 พระเอกไม่เสี่ยงคุกเพราะแม่นางอายุเกิน 18 ละมั้ง อิอิ
20ครับ แค่ห่างจากพระเอก1รอบเอง 55
ปล.4 ผมละสงสัยตั้งแต่แม่นางเหลือแค่ผ้าเช็ดตัวแหละ นางมาอ่อยนี่เอง
มีคนบอกจับกดตั้งกะนุ่งผ้าเช็ดตัวมาละครับ...
ปล.5 ขอบคุณครับ
ยินดีครับ
ปล.6 รักแบบนี้ก็ดูบรรเทาจิตให้คนอ่านได้ ต้องขอบใจท่านจริงๆ
ผมก็ยังมีหัวใจเหมือนกันนะ แปลหนักๆมากๆบางทีก็บอบชํ้าเจ็บตัวเหมือนกัน
ได้แปลแบบนี้บ้างก็ค่อยบรรเทาอาการไม่ให้กำเริบได้บ้าง

ขอให้ท่านสู้ต่อไป พวกเราจะเป็นกำลังใจให้ครับ

ปล.6.1 พอดีก่อนหน้านี้ไปหมุดแล้วเจอปวดตับมา เจอเรื่องนี้แล้วสบายใจขึ้นเยอะ
เรื่องไหนครับ อย่าบอกว่าเป็นตูนของผมนะ - -

ผมไปดูในเว็บ nhentai พอดีผมชอบมุดไปดูอะไรที่มันทำให้ตับสลายนะครับ พอดีในตัวมีความ M ไหลเวียนอยู่ อิอิ

ปล.7 เท่าที่ดูพระเอกอายุน่าจะ 30 ต้นๆ มากกว่านะ ไม่น่า 40 ชั้งเถอะ อิอิ
มันบอกว่าตัวเองเหมือนพ่อของคาเอเดะด้วยซํ้า ผมยังลดให้เหลือแค่ลุงอานา 55
ปล.8 ยินดีด้วยคุณได้ภรรยาแล้ววว
ยินดีปนอิจฉา เพราะผมอิจฉาพระเอกโดจินทุกเรื่อง ฮึ่มมม

พระเอกโดแนวสดใสหรือสีชมพู มันก็น่าอิจทุกคนแหละครับ

ปล.9 ไร้สาระทั้งนั้นเลย (ที่ผมเม้นมาเนี่ยไร้สาระ) อิอิ
ผมชอบครับ เมนต์เถอะ อะไรก็ได้ ถือว่าได้คุยได้แลกเปลี่ยนความคิด ที่จริงผมอยากจะตอบทุกคนทุกเมนต์เลยนะ

HaruKi02

คงกลัวคุกล่ะมั้ง555

คาเอเดะ20ผ่านคุกแล้ว แค่อายุห่างกัน1รอบ แถวบ้านเรียกเอาเด็กรุ่นคราวลูก
แต่ของจริงยังมีให้เห็น 80แต่งกะ18 อีกสองปี 18ใช้เงินของ80 เพราะมันเดสเรียบร้อย 55

bunhelupu

มีความโรแมนติคนิดๆ ชุ่มชื่นหัวใจหน่อยๆแต่ความฟินมาเต็ม  ::Shy::

ตรงนี้แหละที่ผมอยากสื่อ แค่มีคนเข้าใจซักคนก็ถือว่าคุ้มแล้ว
อยากให้โลกรู้ว่าผมก็แปลแนวรักๆใสๆได้เหมือนกันนะ  ::JubuJubu:: ::Shy::

lamom

สาวเจ้า ทำไมเข้าไปง่ายจัง ไหนบอกใหญ่ไง

นั่นสิ เรื่องนี้ผมจะไม่ยุ่ง 55 ขนาดเด็กยังลอดออกมาได้นับประสาอะไรกับดุ้นเล็กๆของเรา  ::Crying:: อ้าว ทำไมนํ้าตาผมไหล

kaithai

"รุ่นใหญ่ใจต้องนิ่ง"   
ใจจะนิ่งได้อย่างไร เมื่อหน้าอกคอยไส ใส่หลังแกร่ง
มือก็แกว่ง  สะบัดซัดหนอนน้อย 
หอยคอยงาบ คาบแก่นกาย
::Yes!:: ::Yes!:: ::Yes!::

nekki

ข้องใจอย่างนึง พ่อแม่นางเอก สนับสนุนนางเอกไหมนี่ อยากรู้
เป็นผมจัดตั้งแต่ตามเข้ามาให้ห้องน้ำแล้วครับ

ยังดีกว่าคนข้างบนหน่อยครับ กดตั้งแต่ผ้าขนหนูและ
เพราะตามเข้ามาแถมไม่ใส่อะไรอันนี้ชัดแล้ว แต่ตอนใส่ผ้าขนหนูยังไม่ชัว  ::Oops::

exsoldier

ถ้าแม่นางเอกเปนใจนี่ เพอเฟคเลย สาวน้อยน่ารัก ทำอาหารเก่ง เซกจัด อิอิ หาที่ไหนได้น้ออออออ

shevchenko55

อยากมีโมเม้นต์แบบนี้มั่งจัง สาวสวยน่ารักมาแอบชอบ แอบให้ท่าเนี่ย ฮาๆ

straufe

คุณลุงใจเค้าได้จริงๆทนตั้งนานแต่เจอนมมหึมาแบบนั้นมาถู
ใครละจะทนไหวแถวเจอหั้นน้องสาวไส่หน้าอีก ลาก่อยยยย สุขสมหวังดั่งใจนางเอกเลยทีเดียว

raitos

ลุง นี่ลุงแอบฟาร์มเด็กอย่างงั้นหรือ!  ::ChuChu::
ร้ายกาจ!

พรพจน์ หนุ่ม บุตรเขียว

รักใสใสหัวใจคนเฒ่า40ยังไม่น่าแก่แต่ได้เด้กหัวใจหนุ่มขึ่นอีกเยอะ ผมเป้นแฟนคลับผู้แปลนะครับ ชอบแนวปวดตับมากกว่า