ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Giuniu] Otome ni Omakasex พี่ไม่ต้องน้องเอง [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 20, 2018, 09:01:19 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ชื่อเต็มๆก็ [Giuniu] Otome ni Omakasex | Leave "It" to Miss Otome พี่ไม่ต้องน้องเอง

ไม่มีคำบรรยายใดๆ อ่านเลย เอาไปอ่านเล่นๆกันอีกเรื่อง

มีโอกาสเม้นท์เก็บสะสมแต้มก็เก็บซะ ถ้าแอบอ่านมีหวังโดนแบนแน่ๆ

***ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1
2
3
4
5

6
7
8
9
10

11
12
13
14
15

16
17
18

keatmano

ครั้งแรกของทั้งสอง ให้อากู๋เป็นครู ... ได้ใจจริง ๆ
ชุดของสาวน้อยยอดจริง ๆ  ::HoHo::

B&B

เอิ่ม... ไร้ซึ่งคำอธิบายยังไงไม่รู้สิ

ปล.1 ผมแทบอ่านชื่อเรื่องใหม่อีกทีเลย
ปล.2 นางน่ารักดีนะครับ
ปล.3 เป็นเรื่องสอนให้รู้ว่าอ่ากู๋มีประโยชน์มากกว่าที่คิด
ปล.4 ขอบคุณมากครับ

เรื่องนี้สงสัย Google เป็นสปอนเซอร์แหง ::HoHo::

น่าจะใช่ละมั่ง 55

kaithai

สรุป เธอทำได้เพราะ ได้ครูดี
ครูที่ชื่อ อากู๋  อิอิ
แบบนี้ก็
ขอแค่มีเน็ต เป็นเสร็จเธอ
::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

เสร็จแล้วก็ถ่ายคลิปลงXonly  ::Yes!::

darthvader

เอ่อ ทำไมถึงคิดว่าแฟนตัวเองเป็นมาโซคิสท์ละจ๊ะหนู
แต่หนูหุ่นแจ่มจริงๆ นะ ขอยอมรับเลย ดีนะที่เป็นญี่ปุนเน็ตเร็ว 4G ของแท้
ถามปุ๊ป อากู๋ตอบได้ทันที ถ้าเป็นประเทศสารขัณฑ์ อาจจะพรุ่งนี้ค่อยทำเสร็จก็ได้ 555

elviswhat

CoolNook Thangsakul

shetarsk

ครั้งแรกของผมไม่เห็นต้องเปิดมือถือเลย
เสียบๆ เข้าไป จี๊ดเลย เจ็บ 5555

omuu

ยังสุดยอดเหมือนเดิมเลยคราบบ ท่านฮิปปป
นานๆมาดี ผลงานยังยอดเยี่ยม เย้

wender_111

เดี๋ยวนี้มีมือถือเป็นผู้สอนมวย แต่แค่อ่านก็อยากเอาไปลองเหมือนกันนะ แฮ่ ๆ ๆ ๆ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

anontatum

ครั้งแรกเหมือนกันทั้งคู่ แต่ต้องโกหกเพื่อให้อีกคนสบายใจเพราะอีกคนขี้อาย น่ารักไปอีก

trong5171

แฟนในฝันของผู้ชายโสดจริงๆ มีการปิดตาเปิด google ด้วย ยอมใจเลย

Uzumaki Naruto