ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[คุยเล่น]แชร์ประสบการณ์แท็กซี่มีกล้องส่องห้องโดยสาร

เริ่มโดย mikoto2288, มิถุนายน 20, 2018, 09:45:44 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mikoto2288

ปกติผมขับรถส่วนตัวครับ
แต่ถ้าแฟนผมอยากโชว์หรืออยากให้ล้วงบนรถ ก็จะนั่งแท็กซี่เอา

เลยมีโอกาสได้ขึ้นแท็กซี่รุ่นใหม่(ที่ไฟสถานะเขียวๆ)เมื่อไม่นานมานี้

ก็เพิ่งเห็นว่าเขาติดตั้งกล้องอินพาเรตภายในห้องผู้โดยสารด้วย คงเอาไว้บันทึกเหตุการณ์ในห้องโดยสาร

สรุปว่าวันนั้นไม่ได้ล้วงครับ ได้แค่พาแฟนไปกินข้าว

แล้ววันต่อมาผมก็ต้องนั่งแท็กซี่อีกครั้งผ่านแอพมือถือ เพื่อไปทำงานที่ห้างย่านชานเมือง แล้วไม่อยากเอารถไป

รถที่มารับเป็นแท็กซี่รุ่นเก่า แต่เขาก็ติดกล้องส่องห้องผู้โดยสารเหมือนกัน

นั่งรถไปสักพัก ผมเลยลองถามพี่เขาดูว่า ปกติพี่เขาถ่ายกล้องส่องห้องผู้โดยสารแล้วกล้องมันส่งเข้าระบบอะไรไหม? แบบว่าส่งคลิปไปที่ไหนต่อไหม?

เขาก็บอกว่าของเขาเป็นกล้องส่วนตัว ติดกล้องบันทึกไว้เพื่อความปลอดภัยของตัวเองและผู้โดยสาร เผื่อเกิดเรื่องไม่ดีหรือผู้โดยสารลืมของ

ผมเห็นว่าพี่เขาอายุรุ่นราวคราวเดียวกัน โตกว่าก็ไม่มาก เลยแย็บๆไปว่า แบบนี้ก็มีโอกาสได้ส่องสาวๆสบายเลยสิ

พี่เขาก็หัวเราะแห้งๆ แล้วก็เงียบไป
ผมก็ไม่ได้สนใจ นั่งเล่นมือถือไป

จนสักพักพี่เขาก็พูดขึ้นมาว่า ก็มีบ้างบางที มีผู้โดยสารหนุ่มสาวขึ้นมาบนรถ
แล้วก็มากอดจูบ ควักล้วงกัน

โดยเฉพาะเวลารับผู้โดยสารจากที่เที่ยวกลางคืน ก็มีตลอด บางรายเปิดนมโชว์หน้ากล้องก็มี ส่วนมากก็เป็นคนไทยอายุ20นิดๆ

ผมเลยถามพี่แท็กซี่เขาไปว่า แล้วพี่เขาเคยมีโอกาสได้มีส่วนร่วมไหม?

เขาตอบว่ากับนักเที่ยวไม่เคย แต่เคยมีโอกาสพาสามี-ภรรยาคู่นึงเข้าม่านรูด
แล้วตัวสามีเขาขอซื้อเวลาตามมิเตอร์ ให้ช่วยถ่ายรูปคู่เขา(กล้องเขา)

ผมได้ยินแบบนี้ก็ชอบสิ 555+
ก็ถามว่าแล้วเป็นไงต่อ

พี่แท็กซี่เขาก็บอกว่าได้แค่ถ่ายรูป แต่ไม่ได้ทำอะไรมากกว่านั้น(หรือพี่เขาไม่ยอมเล่าก็ไม่รู้) แล้วก็รับเงิน บึ่งรถกลับบ้านไปจัดเมียเลย 555+

ผมก็ถามต่ออีกว่า ที่พี่เคยเจอมา เด็กสุดที่ขึ้นรถมาแล้วมีเหตุการณ์แบบนี้อายุประมาณเท่าไหร่?

พี่เขาก็บอกว่าราวๆ ม.ต้น มาล้วงกันในรถเลย เด็กผู้หญิงก็ดูติ๋มๆ

ผมเลยถามต่อว่า แล้วพี่เก็บคลิปไว้ไหม พี่เขารีบตอบว่า ผมลบทิ้งทุกวัน

แต่ผมว่าพี่เขาไม่ลบอ่ะ 555+

ท่านใดมีประสบการณ์แบบไหน ลองแชร์ลองเล่าให้ผมฟังบ้างนะ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

Petchn21

ผมเคยมีประสบการพาแฟนขึ้นแท็กซี่ แล้วล้วงกันในรถนะ ตอนนั้นอารมมาเต็มอ่ะ แฟนนั่งฝงข้างหลังเยื้องคนขับ ผมก้ล้วงๆหีแฟน แล้วแกล้งเอาหน้าก้มไปนอนตักจะได้ดูหีชัดๆ ปรากฎว่าพอนอนตักแล้วมองไปทางคนขับ ดันเห็นกระจกอันเล็กๆมันติดอยู่ข้างคนขับ แล้วมันสะท้อนตาคนขับกัยสายตาผมพอดี เลยรู้เลยมันเอากระจกเล็กไว้ส่องเกงในสาวๆที่นั่งข้างหลัง ทีนี้ผมเลยสนุกเลย ล้วงแล้วกระซิบให้แฟนถอดเกงในออก (แฟนใส่กระโปรง) ล้วงจนแฟนครางอ่ะ 5555 คนขับก็ดูไปจ้องใหญ่เลย แต่ไม่ได้ให้ทำไรนะ ถึงที่หมายก็ลง นึกย้อนละอยากให้มมาล้วงแฟนผมเหมือนกัน น่าจะตื่นเต้นดี

ปล. ติดตามผลงานอยู่นะครับ อย่าห่างหายไปนานน้า คิดถึงจูนละ อยากเห็น อยากอ่านเรื่องราวที่ไปโดนเย็ดมา ไม่เคยเบื่อเลย บอกเลยอ่านแล้วตื่นเต้นมาก โดยเฉพาะ โดนคนแก่เย็ดนี่แนวผมเลย (เช่นเรื่องโดนพ่อเย็ด) อ่านแล้วชอบมาก ว่างๆเขียนมาให้อ่านมั่งนะครับ รอติดตาม

mikoto2288

อ้างจาก: Petchn21 เมื่อ มิถุนายน 20, 2018, 10:31:58 หลังเที่ยง
ผมเคยมีประสบการพาแฟนขึ้นแท็กซี่ แล้วล้วงกันในรถนะ ตอนนั้นอารมมาเต็มอ่ะ แฟนนั่งฝงข้างหลังเยื้องคนขับ ผมก้ล้วงๆหีแฟน แล้วแกล้งเอาหน้าก้มไปนอนตักจะได้ดูหีชัดๆ ปรากฎว่าพอนอนตักแล้วมองไปทางคนขับ ดันเห็นกระจกอันเล็กๆมันติดอยู่ข้างคนขับ แล้วมันสะท้อนตาคนขับกัยสายตาผมพอดี เลยรู้เลยมันเอากระจกเล็กไว้ส่องเกงในสาวๆที่นั่งข้างหลัง ทีนี้ผมเลยสนุกเลย ล้วงแล้วกระซิบให้แฟนถอดเกงในออก (แฟนใส่กระโปรง) ล้วงจนแฟนครางอ่ะ 5555 คนขับก็ดูไปจ้องใหญ่เลย แต่ไม่ได้ให้ทำไรนะ ถึงที่หมายก็ลง นึกย้อนละอยากให้มมาล้วงแฟนผมเหมือนกัน น่าจะตื่นเต้นดี

ปล. ติดตามผลงานอยู่นะครับ อย่าห่างหายไปนานน้า คิดถึงจูนละ อยากเห็น อยากอ่านเรื่องราวที่ไปโดนเย็ดมา ไม่เคยเบื่อเลย บอกเลยอ่านแล้วตื่นเต้นมาก โดยเฉพาะ โดนคนแก่เย็ดนี่แนวผมเลย (เช่นเรื่องโดนพ่อเย็ด) อ่านแล้วชอบมาก ว่างๆเขียนมาให้อ่านมั่งนะครับ รอติดตาม

น่าจะลงได้ช่วงสุดสัปดาห์นี้นะ

ช่วงนี้ติดงานอยู่หลายตัวครับ ไม่มีเวลามาอัพเรื่องจูนเสียที

ขอบคุณที่ติดตามผลงานครับ
พูดคุยกันได้ที่ Id Skype : mikoto2288

GoDeRsOuL

เคยแต่ล้วงกันในโรงหนัง (แฟนไม่เคยดูหนังรู้เรื่อง) กับหน้าซอยบ้านตอนรอแท็กซี่มารับแฟนครับ คือซอยบ้านมันเปลี่ยว+ดึกมากแล้ว ยืนล้วงกันริมถนนเลย ไม่รู้ทำไปได้ไง (ฮ่า) นานมากแล้วด้วย

อ้อ! บนรถก็เคยนะครับ แต่เป็นรถตู้ กับรถเมล์ เอ้า! ร้านเกมด้วย โว๊ะ นึกแล้วก็เขิน ฮ่าๆ

chacrit kamon

ไม่เคยขึ้น แต่เคยขับครับ บอกเลยแจ่มๆหลายคน แต่ช่วงนั้นผมไม่มีกล้องอัดไว้นะ มีฝรั่งหนุ่มสาวนัวกันในรถ  ทั้งแก๊งสาวจีน มีวัยรุ่นเรียกไปเที่ยวกลางคืนด้วย ขาวๆทั้งนั้น ฮึ่มมม

Victor19