ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

<My GF Collection> รวบรวมลีลาท่าดูดไอติม 1

เริ่มโดย shadowbane, มิถุนายน 20, 2018, 04:10:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

shadowbane

อย่างที่เคยเล่าไปแล้วในกระทู้ก่อน ๆ ครับ ว่าแฟนผมนางชอบใช้ปากเล่นกับน้องชายผมมาก วันนี้เลยลองทำภาพ และภาพเคลื่อนไหวลีลาบางส่วนของนางมาให้ชมกัน บางภาพตัดจากคลิปนะครับ อาจไม่คมชัดเท่าไหร่

ชมกันแล้ว รู้สึกยังไง เม้นบอกกันด้วยนะครับ เรารออ่านกันอยู่

1. เริ่มด้วยแบบธรรมดาละกันครับ แบบนี้นางจะทำแบบจังหวะธรรมดา ไม่รีบร้อน เหมาะกับกิจกรรมแบบชิล ๆ

ภาพเคลื่อนไหวสักภาพละกัน หลังจากนี้จะซ่อนเฉพาะภาพเคลื่อนไหวนะครับ ไหน ๆ จะต้องคอมเม้น ขอเด็ด ๆ นะครับ อิอิ

2. ต่อไปเป็นลีลาแบบเนิบ ๆ ส่วนใหญ่ใช้บิ้วอารมณ์ในการต่อยก 2 หรือตอนเรียกร้องความสนใจ

ภาพนิ่งอาจไม่เท่าไหร่ ลองชมแบบเคลื่อนไหวดูครับ

3. ต่อไปแบบดุเดือดหน่อย ถ้ามาแบบนี้คือนางหวังจะรีดน้ำให้ได้เลย ต้องคอยระวัง 55

ขึ้นสุดลงสุด เต็มปากเต็มคำยังไง ลองชมกันครับ

4. ต่อไปเป็นลีลาการใช้ลิ้นกับส่วนปลาย ใครเคยโดนแบบนี้จะรู้ว่ามันเสียวขนาดไหน

ชมภาพเคลื่อนไหวกันครับ ช้า ๆ เนิบ ๆ แต่โคตรได้อารมณ์ ผมนั่งทำไปยังเเข็งเลย

5. อันนี้แถมครับ ต่อเนื่องจากข้างบน รอบนี้อั้นยังไงก็ไม่ไหว โดนรีดแตกคาปากนางไปตามระเบียบ

สุดท้าย เอาภาพเคลื่อนไหวไปฟินกันครับ

อย่าลืมนะครับ ชมแล้วเม้นตอบรับกันบ้าง คอมเม้นของท่านจะเพิ่มความหื่นของเรา(แอบโรคจิต) ขอบคุณครับ  ::DookDig::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

popy009

อูยยยยยยย เห็นแล้วเสียวเลยครับน้ำเดินอย่างแรง
เมียผมได้ครึ่งนึงของแฟนคุณคงจะดี

Sadddddddd+

rains

Hungry

jayleno

ไม่ไหวแล้วผมขอล่วงหน้าไปก่อนนะ อ๊าาาา   ::Evil::

cd13579

ของตื่นเลยครับ ปกติรีดกันวันละกี่รอบเนี่ย
ใครหื้อใครซ่า ข้าแบนเรียบ

adagio

จะลองเอาไปสอนแฟนทำบ้างครับ ขอบคุณมาก

daiLYcho arch