ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...34 ค่าตอบแทน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 20, 2018, 09:48:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tjnet

llar

งานนี้มีแต่รวยกับรวยจริงๆ ได้ทั้งเงินได้ทั้งสนุก

IB Somin

araiwaaa

อ้าวพี่พลดีแตกซะงั้น ต้องเอาน้องพิมคืนแบบนี้ เอาให้หนักๆเลย

ALUTB01 .

ผมนึกถึงฉากรักน้องเก๋ น่าจะได้อ่านกันนะครับ

sniperteam

ดูท่าทางนาหน้าจะติดใจโจที่รวยสามารถปรนเปลอได้ ส่วนคุณพลในที่สุดกะเสร็จนา แถมไม่รู้นาจะติดใจไหมเพราะก็รวย ขอบคุณมากครับ

mdemigod

Alek pon

ไม่ผิดคาดนะครับอย่างที่คิดและแสดงความเห็นในสองตอนก่อนว่า. สุดท้ายไร้ต์เตอร์จะจบตอนนี้โดยเขียนให้คุณนาดูดี. และเขียนออกมาได้ดีด้วยพล็อตง่ายๆด้วย.  ส่วนระหว่างคุณนากับพี่พลก็คงไม่พ้นมือกันและกันอยู่แล้ว. ถึงจะสร้างภาพพี่พลว่าไม่สนใจ. แต่เชื้อเมื่อใกล้มีหรือจะดับกันได้ง่ายๆ

แต่ตอนนี้สามีคุณเริ่มเอาคืนมีความลับกับคุณนาบ้าง. ซึ่งคงไม่ลับแรกเช่นกัน. ด้วยนิสัยผู้ชายการบอกไม่หมดเป็นเรื่องธรรมดา

อ้อ..สามีคุณนา(ไร้ต์เตอร์?)คงค้างคาใจกับการเป็นชู้ของคุณนากับพี่ภพนะครับ เห็นหลุดชื่อพี่พลเป็นพี่ภพด้วยถึงสองครั้ง..คงจะด้วยเหตุสองอย่างคือคาใจ กับนึกถึงภาพตอนรุมคุณนาและอยากกลับไปอยู่ในเหตุการณ์นั้นอีก..มีเงินแล้วอาจจะมีทริปพิเศษ นำคุณนาไปให้พี่ภพเสวยสุขถึงต่างแดน .. ไม่ต้องรอไปถึงปีหน้า.

ส่วนคุณนากับโจในภาคนี้คงจบตอนเพียงเท่านี้. แต่คิดว่าน่าจะมีภาคต่อในระยะข้างหน้าเพราะตัวคุณนาเพิ่งจะชีวิตติดหรู..ไม่เต็มอิ่ม  แถมคุณสามีอาจจะเริ่มคิดได้ว่าการเติมเต็มเฉพาะเรื่องบนเตียงมันไม่พอแล้ว. น่าจะต้องเติมเต็มชีวิตความเป็นอยู่ยกฐานะครอบครัวให้ดีขึ้นด้วย พูดง่ายให้คุณนาเสียตัวแบบได้สองต่อไปสักระยะหนึ่ง..ก่อนที่จะปิดท้ายด้วยการกลับมาครองรักครองเรือนกันตามปกติ..หรืออาจจะจบแบบทิ้งปริศนาไว้ให้กับผู้อ่าน..ซึ่งคงยังไม่ถึงเวลา. น่าจะต้องดำเนินเรื่องต่อไปอีกหน่อย..เข็นให้ได้ไม่น้อยกว่า 50 ตอบจบ. ตอนนี้เรตติ้งกำลังพุ่ง..ละครทีวียืดได้หดได้ นิยายรักเสพเซ็กส์ฤาจะหยุดกันง่ายๆ..

ขอบคุณไร้ต์เตอร์ครับ. ที่เขียนเรื่องราวออกมาได้ค่อนข้างสมจริง..คือไม่อยู่เหนือความจริงจนเกินไป. เพราะในชีวิตจริงเรื่องทำนองนี้..มันมีอยู่จริงเพียงแต่ไม่เปิดเผยจะแจ้งก็เท่านั้น. และพล็อตเรื่องได้น่าติดตามทุกช่วง..เยี่ยมมากครับ

คอยติดตามต่อวางจะวางพลอ็ตตามใจคุณนาคือ(ถ้าต่อกับพี่ภพ)ให้คุณนาข้ามน้ำข้ามทะเลไปเพียงลำพังเพื่ออิสระในการมีเซ็กส์แบบที่คุณนาชอบ ไม่ต้องแสดงให้ผัวดู หรือสามีจะไปเสวยสุขร่วมด้วยช่วยกัน..ถ้าคุณนาไปต่อกับพี่ภพเพียงลำพัง..โดยบินไป..และกลับโดยเรือยอร์ชกับโจ..นัดแวะรับกลางทางที่ไหนสักแห่ง..คงคุณนาคงได้ปล่อยชีวิตอย่างเต็มที่นะครับ

ความจริงปล่อยลำพังก็ดี .. (เหมือนตอนปล่อยคุณนาไปซ้ำแล้วซ้ำเล่ากับชัย..มีคลิปบ้างไม่มีคลิปบ้าง) แล้วกลับมาให้คุณนาเป็นฝ่ายเล่าเรื่องแทนสามีดูบ้าง.ปล่อยคุณสามีไว้คนเดียวเลี้ยงลูกและหาเศษหาเลยกินบ้างประทังชีวิต.

aek2aek2

อยากให้น้องพิมพ์กลับมาคบกันลับๆโดยที่นาไม่รู้เพื่อถ่วงคานกัน

kenwin

ท่าทางหูนาจะออกนอกทางไปไกลเลย
น่าสงสารแฟนน้องนาจัง

biggiggog

งานนี้คิดว่า ผัวจะเป็นฝ่ายได้เปรียบ
ไปๆมาๆ ดันเฝ่ายที่โดนเล่นซะงั้น
ขอบคุณมากๆครับ

oat826

ยังไม่รู้ลีลาพี่พลซะแล้ว ถึงแก่ก็มีทีเด็ด น้องนาจัดการซะ

tameable

เสียดาย อยากให้แอบไปมีอะไรกับ
โจต่อครับ มันบีบหัวใจสามีดีครับ

axolotss

mr_nt9

แล้วต่อไปคงจะถึงคิวบอยแล้วสินะเนี่ย