ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...34 ค่าตอบแทน

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 20, 2018, 09:48:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

1678405

ดีแล้วครับที่ไม่พูดถึงเรื่องที่ได้ยินมาแต่การที่เริ่มมีการปิดบังกันจากที่เคยเติมเต็มอาจจะกลายเป็นการจากลาในอนาคตได้ถ้าหากปล่อยให้ดำเนินต่อไปมันน่าจะมีจังหวะการพูดคุยปรับจูนให้มาอยู่ที่จุดแห่งความเชื่อใจเหมือนเดิม

Kotaro Susa

chaiwat pinnak

Blazing Jinda

นานี้ได้แถมมาเยอะจริงโจก็ได้ตังก็ได้พี่พลอีก วินๆ

okai

น้องพิมจะติดใจสามีนาไหมนะครับ ย้อนรอยกันแบบเต็มอารมณ์กันสักครั้ง

anutit9119

ขอบคุณที่สรรหาแนวเรื่องมาให้เสียว นานี้ร่านได้ที่จริง ๆ ผมจะกลายเป็นสามีขี่หึงหืนที่อ่านตอนนาเสียวกับคนอื่น ๆ ไปแล้ว

Rachata Sakhon

Gentle012345

เสียดายน่าจะมีอีกรอบกับน้องพิมน ท่านผู้แต่งครับผัวของนากะน้องพิมต้องมีกันอีก

Sharif Luecha

ได้ทั้งเงิน ได้ทั้งควยไว้ประดับอีกด้วย

lunla

สุดท้ายแล้วผมว่า นาคงเป็นฝ่ายเติมเต็มอยู่คนเดียวสะนี้  นาเริ่มเผยความรู้สึกลึกๆ ออกมา
ปล. ขนาดผมยังไม่ค่อยมีแรงอ่านเลยครับ ช่วงนี้บอลดูดพลัง ผู้เขียนสู้ๆครับ คอยติดตามตลอดๆๆ

controlx

ไปเอาอะไรมาจินตนาการเขียนเรื่องนี่นะ แหม่...แต่ละแบบ

นา นี้มันน่าตีจริงๆ ผญ อะรั๊ย!!

Wannadit Iempan

ทำไปทำมานาเริ่มจะมีความในใจซ่อนไว้ลึกๆ น่าสงสัยว่าจะจริงใจหรือเปล่า

zeebraa

ในที่สุดก็ถึงคิวพี่พล คิวต่อไปใคร ขอเดาว่า ถ้าตอนนี้ยังไม่จบน่าจะมีโอกาสเป็นโจคิวต่อไปอีก

teenee4you

ไม่น่าแสดงตัวเลย แบบนี้น้องพิมพ์ ก็อดแล้วสิ น่าเสียดายจริงๆๆ

stunner

ตอนแรกกลัวจะ ntr ตับพัง แต่คนเขียนบอกไว้ไม่ ตับพัง โชคดีไปเรา ฮา ๆ