ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Takashi] Yume no owari | When The Dream End [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, ธันวาคม 22, 2018, 08:04:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tsan

ลายเส้นสวยมากถึงมากที่สุด

เนื้อเรื่องไม่ได้แย่อะไร เพอร์เฟ็คมาก

Banjung2

ถ้าย้อนเวลากลับไปได้จริง ผมคงเป็นหนึ่งในคนเหล่านั้นมั้งครับ

xonly-809

ขอโอกาสให้อีกสักครั้งจะแก้ไขความผิดพลาด

infinityex

ย้อนมาแบบนี้ เหมือนทั้งคู่มีปมอะไรรึเปล่า

Zodicark

ฝันที่เป็นจริงสินะ แต่จะจบแบบยังไงนี้สิน่าติดตามเดาไม่ออก

Edit  สุดยอดดดดด จบดีมากกก แนวนี้ไม่ค่อยได้เจอเลย ขอบคุณที่แปลมาให้อ่านนะครับ

DarKSiDeIID

ฝันหรือเปล่า ไม่รู้ รู้แต่ว่า พระเอกคงไม่อยากตื่นไปอีกนาน

rains

ขออ่านหน่อยครับ อย่าให้ตอนจบเป็นพระเอกฝันก็พอแล้ว

อ่านจนจบแล้วรู้สึกดีแปลกๆ 55555+

Peter Taowating

เรื่องนี้เนื้อเรื่องโรแมนติกหวานดี  เดาว่านางเอกกลับมาแน่เลย หรือไม่เจ้าหนุ่มก็ฝันไป ::Glad::

โห จบแบบ Happy Ending  ฝันที่เป็นจริงเลย

Flowswitch

กลัวตอนจบจะเป็นความฝันจริงๆ อย่านะเฟ้ย Bad end อย่ามานะ

ที่แท้นางเอกก็ฝันมาเหมือนกัน อารมณ์เหมือนตอนจบ Your name เลย

chanky2007

เริ่มเรื่องมา เป็นการย้อนไปอดีตได้ แบบนี้มีเฮ
คิดถึงตัวเองเลย ถ้าย้อนกลับไปได้คงดี มาลุ้นต่อว่าจะจบแบบไหน แอบกลัวว่าจะเป็นผี

...
จบสวยกว่าคิด นานๆ ที เนื้อเรื่องแบบนี้ ก็ทำให้ยิ่มได้
ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

natthapon.sinsadee

ย้อนมาอ่านเรื่องดีๆแบบนี้ ก็ดีครับพระเอกได้ย้อนมาแก้ไขสิ่งพลาดไป ผมเองก็ยังอยากมีโอกาสอีกสักครั้ง

japon

ผมว่าจากชื่อเรื่องพระเอกมันเพ้อจนฝันเป็นตุเป็นตะชัวๆเลยครับ ตอนจบจะเป็ฯยังไงขออ่านหน่อยนะครับ