ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Syoukaki] Nimensei Lovers | Double-Sided Lovers รุ่นพี่ตัวร้าย แปลไทย By HypN♥s

เริ่มโดย HypN♥s, มิถุนายน 22, 2018, 06:30:21 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

B&B

เย้!!!!!! สาวแว่นบันไซ!!!!!!!!

ปล.1 สาวแว่นนนนน!!!! นางชั้งสวยเหลือเกินนน!!
ปล.2 ทำไมพระเอกแนวนี้มันน่าอิจฉาจังฟ้ะ!!
ปล.3 มาตแนแรกนึกว่าสายคูลเหมือนเรื่องก่อนหน้านั้น ที่แท้นางมาทางเดียวกับคนก่อน รึนางว่าคือตอนโต!! อิอิ
ปล.4 ขอบคุณครับ
ปล.5 ขอบใจท่านมากที่เสิร์ฟที่สิ่งข้าน้อยเคยขอไว้ ขอบคุณท่านจริงๆ
ปล.6 ขอบโทษที่เม้นทิ้งไว้ 2 ชั่วโมง พอดีทำงานอยู่ ท่านคงไม่ว่ากันนะ

สาวแว่น สาวแว่น สาวแว่น สาวแว่น สาวแว่น

เรื่องนี้ผมจัดคิวลงตามที่แปลเสร็จน่ะ ไม่เกียวกับเรื่องก่อนเลย
ปล.ขอบคุณสำหรับเม้นท์ดีๆ ถ้าทุกคนเม้นท์ได้แบบนี้ ถึงยอดเม้นท์ไม่ถึงผมก็ให้ผ่านนะ

kaithai

รุ่นพี่ ที่บุคลิก ช่างแตกต่างกันเหลือเกิน

ไอ้หนุ่มนี่ไม่รู้ว่า โชคร้ายหรือโชคดี  ที่ได้รู้ความจริง

::Horror:: ::Me?:: ::Orz::

สวย หุ่นดี ขี้เกียจ เอาดีไม่เอาดีน้อ

0866864345

d6u8

ไม่เคยเม้นท์ไม่ม่สิทธิ์ขออ่าน/เม้นท์มักง่าย
แบนถาวร

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ว่าแต่มาโกโตะเมื่อรู้ว่ารุ่นพี่ฟุตามะเป็นคนยังไง แล้วทำไมยังไปที่ห้องของหล่อนทุกวัน รึว่าแอบคิดอะไรกับหล่อนอยู่รึเปล่านะ...อิอิ

สาวเรียกมาก็ต้องไป เผื่อฟลุ๊คได้ แล้วก็ฟลุ๊คได้จริงๆ เห็นมะ  ::GiveMe::

xsoulkung123

มีรุ่นพี่ที่สวยเซ็กขนาดนี้ ไอ้หนุ่มนี้คงไม่ปล่อยไปง่ายๆแน่
และยังอยู่อพาร์ทเม้นท์เดียวกันอีก แถมสาวสวยคนนี้ยังให้ท่าอีกด้วย
แบบนี้เสียวทั้งวันแน่ๆเลย
::Fighto::

สงสัยเกิดมาคู่กัน  ::HoHo::

jachal

as72340639

kururuki

ดำเนินเรื่องได้นานจริงๆ5555

ไม่เคยเม้นท์ไม่ม่สิทธิ์ขออ่าน
แบน90วัน

Ae Haha

รุ่มพี่สวยๆ อ่อยขนาดนี้แล้ว ลุยเลยสิพ่อหนุ่มน้อย ไม่ต้องหวังดีแล้ว อิอิ

elviswhat

เจอรุ่นพี่แบบนี้ผมไม่ปล่อยไว้นานขนาดนี้หรอกครับ

wender_111

อ่อยตั้งแต่วันแรก ๆ เลยซินะ แต่รุ่นน้องไม่รู้เท่านั้นเอง
แฟนตูนเลิฟฮินะ

wantswing555

จัดสิครับรออะไร อ่อยขนาดเน้

ไม่เคยเม้นท์ไม่ม่สิทธิ์ขออ่าน
แบน90วัน

blackkids

ดูทรงแล้ว รุ่นพี่น่าจะเล็ง มาโกโตะ ไว้นานแล้ว  มาโกโตะ ก้ไม่ยอมเล่นด้วยสักที

darthvader

แบบนี้ เขาเรียกว่าอ่อยเด็ก เด็กก็ซื้อบื้อ
สุดท้ายก็ต้องรุกฆาตเอง

แล้วก็ รุ่นพี่ฟุตามิครับ
ซื้อแค่ทิชชูก็พอมั้ง ถุงยางไม่ต้องเพราะนี่พี่ก็ให้น้อง ยสตน แล้วนี้ครับ

akerue

รุ่นพี่คงสนใจรุ่นน้องมาตั้งนานแล้วละมั๊ง คงจะสงสัยทำไมอีตานี่ไม่สนใจเราเลย
ปล.ขอรุ่นพี่แบบนี้ซักคนสิ