ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

The gigolo คุณครูผู้สอนสั่ง (ซีรีย์จบในตอน)

เริ่มโดย saradio, ธันวาคม 20, 2018, 03:35:22 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

strikef.

ชอบครูแบบนี้ครับ ทุ่มเท่ให้กับการสอน มีทั้งทฤษฎี มีทั้งปฏิบัติ และไม่ปล่อยผ่านง่ายๆ จนกว่าจะชำนาญ เป็นปีๆ ก็ยอม ไม่กลัวเหนื่อย นี่แหละ แม่พิมพ์ตัวอย่าง 555

swbkk

อ่านเรื่องครูสาวกับนักเรียนมาไม่ใช่น้อย ขอบอกเลยว่าเรื่องนี้ต้องติดท้อปหนึ่งในสาม สนุกสุดๆ ได้อารมณ์และเห็นภาพตามเลย ขอปรบมือให้จากใจจริงเลยครับ👍👍👍

633sqd

ได้วิชามาเพียบเลยสินะนายเป้ง 

Sir-Worst

ท่านsaradioหายไปนานเลย ตั้งแต่เดือนเมษา เปิดเข้ามารอเช็คอ่านเรื่องเก่าๆ ที่ยังแต่งไม่เสร็จของท่านทุกเดือน และท่านก็มาพร้อมกับเรื่องสั้นส่งท้ายปี เหมือนเป็นของขวัญปีใหม่ให้กับแฟนคลับของท่านทุกๆ คน ไม่ว่าท่านจะแต่งเป็นเรื่องซีรีย์ หรือ เรื่องสั้น คุณภาพของเรื่องก็ไม่ลดลง สำนวณการใช้ การวางพลอตเรื่องราบรื่นต่อเนื่องกันหมด ท่านคงเสียเวลาไม่น้อยในการแต่งแต่ละตอน ยังไงก็ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ ให้สร้างสรรค์ผลงานมาเรื่อยๆ อย่าหายไปนานๆ นะครับ <3 ::WowWow::
Edit: แก้คำผิด

Phoowadol

โห....ได้ครั้งแรกกับคุณครู. แสนสวย ด้วยโชคดี จริงๆนะนายเป้ง. ได้ทั้งหน้า ทั้งหลังด้วย โอยๆๆๆ รูปครู ที่นำมาประกอบ. ยิ่งนำให้เคลิ้ม เข้าไปอีก. เห็นแล้ว นึกถึง คุณครู ในสมันที่เรียน ม.ต้น เลยอะครับ เอ็กซ์แตก มาก. แต่ว่า เธอ สอน วิชา ดนตรีนาฏศิลป์. นะ  เวลานั่งก็ไม่ค่อย ระวังตัวด้วย เห็นลิงบ่อยมาก จนต้อง รีบไปสาวในห้องน้ำ เลยหละ555

biggiggog

โปรไฟล์ของพระเอกนี่ไม่เบาเลย ใหญ่ตั้งแต่เด็ก ไข่ 4 ใบ
แถมได้ขึ้นครูแบบครูจริงๆด้วย อะไรจะขนาดน้าน
ขอบคุณมากๆครับ

Somlertatom

ครูแอ๋วโคตรเด็ดให้เด็กปลดปล่อยแม่พิมตัวอย่าง

ultrasonic

เหมือนอารมณ์ตอนยังเรียนมัธยม เห็นครูฝึกสอนครับ  ::Evil::

LittleSnake

เป็นซีรีส์ ที่น่าติดตามอีกเรื่องแล้ว

รออ่านนะครับ  ::Thankyou:: ::Thankyou::

taaa001

naluk888

ติวอย่างนี้จะติวไม่หยุดเลย คุณครูครับ ผมมีเรื่องจะปรึกษาคุณครูครับ