ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สามีให้หนูเป็นเมียหมา ตอนที่ 14 ชีวิตเปลี่ยน

เริ่มโดย darkgiggs, มิถุนายน 23, 2018, 09:49:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Banjo14k

ชะตาแปลกดีเนอะ เดียวได้กับคน เดียวได้กับหมา

P-700 Granit

ตอนสุดท้ายแล้วหรอเนี่ย สนุกมาก อยากให้มีต่อภาคสามครับ 5555
Don't care + Didn't asked

Mrk

น่าจะลองเอากับเจ้าเหลือแล้วเอาจุกอุดเก็บน้ำในรูสักเดือน

Fxckine

::WowWow::หมาวัดเลยหรอ มันมีพวกเชื้อกากเกลื้อนอะไรแบบนี้อยู่นะ แต่ก็สนุกดีครับ แต่ขอให้เป็นเรื่องแต่งนะ เพราะถ้าจริงคงต้องดูแลสุขอนามัยมากกว่านี้หน่อย 5555

rasta

มาไกลขนาดนี้ไม่น่าจะจบแค่เจ้าเหลือ ควรจะไปต่อให้สุด

พระพาย

ประสพการณ์ชีวิต สิ่งที่ผ่านมาแล้วก็ผ่านไป คิดได้ก็ดี คิดไม่ได้ปัญหาหนักโลก ตัดสรุปเนื้อหาได้ดีครับ

และขอบคุณสำหรับเรื่องสนุกๆน่าอ่านนี้อีกครั้งครับ

yomark

พยาบาลกับหมา(น้องหญิง) ว่าสุดแล้วนี้สุดกว่า

june_ki

TWPsGOD

ชอบแนวนี้มากๆครับ มีเรื่องอื่นๆแนะนำอีกไหมครับ ขอบคุณครับ

koonlanith

iczy

น้องฟ้ามาไกลมากครับ ชีวิตเปลี่ยนจริงๆ  สุดท้ายก็ยังมีเจ้าเหลือ เหลืออยู่สมชื่อ ::Thankyou:: เสียดายว่ามาไม่ทันรูป  ::Crying::