ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuon Michiyoshi] Himegoto Maternity | Knock Me Up Ch.3 [แปลไทย by Melody]

เริ่มโดย MΞLODY, มิถุนายน 23, 2018, 11:33:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tontarn123

จากโกหกว่ามีลูก ยาวมา3ตอนละยังไม่มี แย่แล้วสิ อิอิ

jachal

conx96857

อ่านตอน1-2ไม่ได้ ภาพสวยด้วยเสียดาย กดดันจนไม่แข็งนี้เข้าใจเลย

asdf4321

เศร้าแทนคนอยากมีลูกเลย กดดันจนหด ไม่สู้เลยทีเดียว เหอๆๆ
แม้ว่าใครจะประเมินตัวเราให้ต่ำต้อย แต่คุณค่าของเราไม่ได้ด้อยตามไปด้วย

MΞLODY

อ้างจาก: conx96857 เมื่อ มิถุนายน 26, 2018, 08:47:29 หลังเที่ยง
อ่านตอน1-2ไม่ได้ ภาพสวยด้วยเสียดาย กดดันจนไม่แข็งนี้เข้าใจเลย

แนะนำให้ไปอ่านที่ผมลงไว้ใน e-hentai แทนไปก่อนครับ
ฝากตับของคุณ ให้ผมช่วยดูแลสิครับ ( ͡° ͜ʖ ͡°)

eun

เสียดายไม่ได้อ่าน 2 ตอนแรก(เปิดไม่ขึ้น)น่าสงสารพระ-นางคู่นี้จัง.

siwapeeza

ทำไมดราม่าแทนขึ้นเรื่อยๆนี่ กดดันดีแท้ พระเอก 555

blackkids

เครียดมากก้ไม่ได้ช่วยอะไร ผ่อนคลายแล้วมาสยุกกันดีกว่า

amlan

ของแบบนี้เปลี่ยนบรรยากาศก็ช่วยได้นะ

Crypt

เนื้อเรื่องเริ่มเข้นขึ้นละแฮะ แต่ยังไงแค่ไม่ ntr ก็พอ

(S)Kater

เชร็ด ไอ้คุณชู ความเครียดมีผลจริงๆนะ เครียดเพราะต้องทำบ่อยๆทำทุกวันงั้นเหรอ
เครียดเพราะอยากมีลูกให้ได้งั้นเหรอ เอ็งกังวลผิดเรื่องแล้ว เค้ามีแต่กลัวจะมีลูกกัน
เรื่องธรรมชาิตแบบนี้จะต้องคิดอะไร ทำไปเถอะเดี๋ยวกฅ็ติดเอง
แต่แหม่ พอออกข้างนอกเอ้าดอร์หน่อยละจัดใหญ่เชียว แบบนี้อาจต้อง
เปลี่ยนที่เปลี่ยนบรรยากาศไปเรื่อยๆ ไม่น่าเกินตอนหน้าติดแน่นอน 55
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

doctorchit

เสียดาย ไปอ่านตอนเก่าๆ ไม่ได้แล้วหรอครับ เปิดไปไม่ขึ้นภาพ
(감사합니다)(Gracias)(تشکر از شما خواهد شد)

poppancake

ยังไม่ได้อ่านนะครับ แต่เม้นเป็นกำลังใจให้คนับ ขอบคุณครับ

zero21

ขนาดนี้แล้ว มันต้องมีแล้วนะ ไม่งั้นดราม่าเกิดแน่ >.<
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

css001

ขอบคุนครับ สงสารพระเอกเเทนเลยเเฮะตอนเเรกคิดว่ามันโชคดีไปฯมาโครตจะเครียดเเทนมันเลย รอรุ่นตอนต่อไป