ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...35 เสือซ่อนลาย

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 24, 2018, 09:13:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

llar

เจอคนรวยบ่อยๆแบบนี้ นาจะมีโอกาสติดใจนะเนี่ย

miru_mishi

มาแล้วววว รออย่างใจจดใจจ่อ

ขอบคุณมากๆนะครับ

sniperteam

ผมว่าพักหลังนาเริ่มโกหกสามี ทั้งๆที่บอกสามีก็ไม่ว่า แต่ทำไมต้องทำแบบนี้ หน้าสงสารสามี แต่ก็ตื่นเต้นเหมือนกันเวลานาไปทำกับคนอื่น เลยไม่รู้จะสงสารดีไหม ขอบคุณครับ

dumrongsak

เจอเสือซ่อนลายน่าจะร้ายไม่เบา ต้องตามชมแล้วครับ

veget

น้องนาคงจะติดนิสัยชอบของเเพงไปเเล้ว แบบนี้ไม่ใช่แค่ชอบลองเเปลกใหม่เเล้ว จะกลายเป็นทำงานเเลกเงินเเล้ว

nui06

นาเจอเสี่ยจอม อาจจะเป็นมวยถูกคู่ก็ได้ไม่แน่ว่าถ้าเสี่ยจอมมีครบ เก่ง+รวย นาอาจจะหลงเสี่ยจอมก็เป็นได้

Rungyu T

เป็นเรื่องที่คาดเดาอยากครับ
อ้างจาก: HatHU เมื่อ มิถุนายน 24, 2018, 09:13:43 หลังเที่ยง

arsuredd

pj762856

น่ากลัวเสียเมียจริง  เสี่ยอาจจะมีทีเด็ดให้นาหลง

potaenoi

กลัวซักวันพระเอกของเราคงเสียนาไปจริงๆเลย
ขอบคุณที่นำมาให้อ่านครับ

casa

เอออ ตอนนี้คุณสามี กำลังจะเล่นกับความไว้ใจนะครับท่าน hathu
Common sense เราๆ ท่านๆ คือ ผัวเมียคู่นี้ plan ร่วมกัน แต่ รอบนี้ นี่ NTR แบบ นานอกใจสามี เลย ( จากที่ไม่ซ่อนข้อความนะ )  แถม ภาพนู๋นา นอกจากจะเติม sex แล้ว ยังหวังเติม money ด้วย เสียภาพลักษณ์ สุดๆ
เอาล่ะๆ ทราบว่าเรื่องแต่งเพื่อความบันเทิง ครับ แต่ ถ้ามาแนวนี้นี่ ปวดตับแทนสามีเลย 5555  ::Horror::
.
.
.
อ่านจบมาเม้นเพิ่ม 555
ภาวนา ว่า นาอย่าบอกสามี เลยยยย ก่อนนี้ รู้ว่าต้องโชว์สามีด้วย แล้วถ้ารอบบนี้ ไม่รู้ว่าสามีรู้ นาจะแสดงความเร่าร้อน (หรือธาตุแท้หว้า 555 )ในตัวออกมาแบบไหน
ส่วนสามี ก้อ ปล่อยมันเอ็นแข็ง แต่ ปวดตับต่อไป ::HoHo::

Chai Mas

สงสัยนาอยากรวยทางลัดละ เงินก็ได้ น้ำก็ได้ โอ้ยยยย

gai

::Glad:: แล้วนาไม่น้อย จะเจอเช่นไรอีกบัาง  คนทำนา  ก็ อยากกันจริง นาน้อย ก็ชอบมากๆๆ