ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สิ่งที่เติมเต็ม ...35 เสือซ่อนลาย

เริ่มโดย HatHU, มิถุนายน 24, 2018, 09:13:43 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nowhereman

รอบนี้นากับเสียจอมท่าจะยาว ว่าแต่นาจะเปลี่ยนใจไปให้เสี่ยจอมแทนไหมเนี่ย

hanebahay

อ่านแล้ว นึกถึงเพลง "อย่าบอก" ของ อะตอม ลอยมาเลย  ต้องมีสักตอนแน่ๆที่สามีนาจะรู้สึกแบบในเพลง ต่อให้สามีจะชอบดูนานอนกะคนอื่นก็ตาม

oddsk

ทำไมรู้สึกว่านากลายเป็นต้องการมีsexกับคนอื่นมากกว่าจะแค่เติมเต็มแล้ว

darkangel

สรุป  นาต้องการอะไรในชีวิต..ซึ่งสิ่งนั้น อาจจะไม่ใช่สามี  หรือเปล่า 

worakrit

คนนี่นาคงโดนจัดหนักแน่ๆ ขอประตูหลัง โหดๆเลยครับ ติดตามตลอด

toto1221

ช่วงหลังหนูนา ได้เสี่ยตลอด สวสัยติดใจคนแก่แน่เลย

nanai

rentalman

รู้สึกว่าเนื้อเรื่องจะค่อยๆเปลี่ยนจาก สามีให้เมียเล่นกับคนอื่น เป็นสามีแอบดูเมียเล่นชู้รึเปล่าครับเนี่ย ตั้งแต่ช่วงของโจแล้ว ::Crying::
ยังแต่งได้ดีเหมือนเดิมครับ ลีลาการบรรยายไม่ทำให้รู้สึกเบื่อเลยครับ ขอบคุณมากครับ ::Thankyou::

Sommai Meesook

Joetan

สามีหนูนา ถ้าลองหนูนาเคยมีความคิดเกี่ยวกับเงินความสะดวกสบายแบบนี้ ระวังไว้ได้เลยครับ คุณจะเสียหนูนาไปแน่ๆไม่วันใดก็วันหนึ่ง ถ้าไม่หยุดก่อยที่จะสายไปนะครับ

Oattmealz

เสือตัวหลังๆของคุนนา เริ่มจะอันตรายขึ้นเรื่อยๆนะครับ สามีน่าจะต้องหึงจนเหนื่อยละงานนี้

tayata1

นาไม่เคยพอ คงมีมาอีกหลายๆคนในชีวิตนา

puipuipui

นาอาจจะเริ่มอยากรวยทางลัดแล้วก็ได้

ปุ๋ม

suck_sci

หลัง ๆ นี่เหมือนมีกลิ่นแปลก ๆ เกี่ยวกับน้องนา เหมือนจะเริ่มโกหกบ่อยนะครับ